TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Khi nào thay sẽ thấy nè ^^ mình cũng chưa biết chọn hình gì nữa

3 Likes

Chọn hình nào xênh nhất ý!có mã nhanh này, thoát FA nhanh này!có khi lại kiếm được ck về 2 vk ck cùng chiên chứng để ăn!kkk

3 Likes

Nhất anh.

3 Likes

Hay nữa là nó sẽ phat hành cổ phiếu giá 15 để có 300 tỉ cho làm dự án mới bác ạ . Nó lại là cửa hậu của thiên hoà . E còn cầm tna 1 chút từ lúc 18 mấy chưa ra cp nào nên có tìm hiểu chút bác Phúc ạ

2 Likes

Sao nhất a?đến muốn bị gái upbo k được đây!kkkk

3 Likes

A alo bác Khoai,bảo hàng ngon thì cứ chiến thôi

7 Likes

Tna mua giá này thì chỉ bằng 1 tòa của nó thôi,nó có 10 tòa như thế,chưa kể 6ha của nó nữa.

7 Likes

Nói nhiều quá chim lợn nó bảo m lùa gà đó bác!kk

Tới lúc có mối lại đếm ko xuể đấy e.

Tna thì e nghĩ phiên mai và phiên t2 tuần sau sẽ là phiên xác nhận xem còn lực bán nữa hay không

2 Likes

Bà con nnào còn cầm Qbs thì chú ý nha

9 Likes

Nếu cướp tàu dư xèng ra lại làm 2-5k tích lũy vào nó

5 Likes

Em theo bác cướp tàu vào một ít TNA rùi ạ, còn để dành tiền chờ lên tàu bác Khoai.

1 Likes

Lãi to rồi,ko hủy ny

4 Likes

Em Mới đọc báo cáo lại, lãi cả năm hình như đâu đó 1-3 tỷ :rofl::rofl::rofl:may thế nhỉ. Quý 4 kéo lại đc quá

2 Likes

lãi cả năm trừ lỗ có hơn 200tr sao ý :rofl:

A phúc cũng có ít hàng à mà nhạy thế

E thì chờ phiên mai xem chart thế nào a nè :grin::grin:, giá đẹp chắc cũng làm tý coi thử có tiền lì xì tết k. Còn cơ bản vẫn chờ tàu từ bác Khoai

3 Likes

Cũng sẽ nằm ở giá tương ứng lãi thôi bác!e âm nặng nhất con này với jvc!haizzz!cay đắng

2 Likes

A chơi ntn nhé,lúc nào có xèng thì lại bắt 1-2k giá đỏ,ok chưa…đếch sợ vì nó là thật

9 Likes