TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Cứ đỏ,fl bắt,lái sợ mình vãi ra

7 Likes

Tna dễ là con ăn bằng lần nhưng phải kiên nhẫn

Ha ha, hàng chuẩn thì k ngại a nhỉ :laughing:

2 Likes

Chuẩn mà,giá này ko bằng 1 tòa bán đi,chưa kể 6 ha nữa.Mà nó đang buôn nhiều thứ mà

5 Likes

Nói chứ con này k bị lái phá như con tgg. Con tgg lái phá quá :rofl::rofl::rofl:k biết đâu mà lần

2 Likes

1 tòa bán đi đã là bằng vốn hóa rồi,10 tòa bán đi thì x10tk à,chưa kể 1 dự án của nó nữa.lên 60 mới là đỉnh

6 Likes

Lực bán cạn mấy phiên nay rồi, vấn đề là chưa muốn đánh lên thôi e, biết đâu vì đang dồn lực cho ptc

2 Likes

Ăn quá đi,tầm 60 mới nói chuyện,đỏ cứ mua tẹt

5 Likes

Tgg đâu có chất thật,con này là chất thật

3 Likes

Ko đợi hàng ô khoai thì 8 tỷ anh đập vào nó rồi

6 Likes

Theo chart hiện tại thì cung cầu đang giằng co đó, lực bán ít mua thì giữ giá… Chưa rõ luôn nhưng còn kiểm chứng

2 Likes

E nhìn chart thì phải xem lái kê tạo chart hay nhà đầu tư ra vào. Lái kê rõ thì chart chỉ là xem lái làm gì , ko để xem tt nhà đầu tư ntn

Ko,chết vỡ mồm

3 Likes

Muốn xem được mấy cái chart thì phải học ở đâu bác nhỉ, trên youtube có hướng dẫn ko ạ

2 Likes

Tna thì khỏi bàn về độ chất, nhưng hàng mới bác Khoai e hóng quá quá luôn

Tay to quá bác ơi!bao giờ e mới mơ được 1/8 của bác!hjc

2 Likes

Đang toả hương gọi ong bướm tới bác ơi!tới rồi thì đầy mật cho húp luôn!

1 Likes

Đeo râu ngô làm gì Ni? Nó nước nào zậy? Rụng răng rồi hay sao nhai đi nhai lại vậy ? Ko chán à. Khoai nó lừa ai bảo mày nghe, ngu mà còn đi khoe. Không có não hay sao bị lừa. Biết râu ngô là gì ko mà đeo. Là lông lợn tây đó. Lượn đi có nước trong.

5 Likes

Mai có vào tna được không bác Phúc ơi?

1 Likes

Đáng giá 60

6 Likes