TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Em đang hóng bác phân tích đây

2 Likes

Câu từ nó khác đấy,còn bác bẻ lái là tùy bác.Còn bác ko thích thì bỏ qua mrkhoai,đơn giản vậy thôi

4 Likes

Hỏi ô cá xem đúng ko,hay tôi đặt điều

2 Likes

Tôi nói rồi. Tôi chỉ thắc mắc thôi! Tôi không gây hấn hay cà khịa ai cả!

Có em đây…bác nên đọc lại cả comen bác @Upbo mở píc trên đầu đi nhé…bác úp bô có nói là các tay bịp bác A7…roongdo…mrkhoai…nói 3 bọn em là tay bịp…nên em chỉ nói là em không giám đứng ngang hàng với họ nhé…bác đừng bẻ sai ý em…mà làm mát đoàn kết như vậy… .

31 Likes

Bác Khoai và các bác ơi cho em xin vé lên tàu với ạ, em âm nhiều quá.

Bác nên đọc lại comen đầu píc bác úp bô nói như vậy…chính vì thế em chỉ góp ý vui là không đồng ý bác úp bô…bảo em như họ…mong bác hiểu cho…nếu chỉ đọc 1 comen em góp ý thì bác đã hiểu lầm mrkhoai rồi…tội nghiệp em lắm bác ơi…

20 Likes

say tất tật em ợ :sweat_smile: :four_leaf_clover:

3 Likes

Nay vào IDC đc ko bác Phi

Bác ý không đọc comen đầu píc bác upbo bà tất cả là tay bịp…nên em chỉ nói là em không giám ngang hàng với các tay bịp như bác ý nói…chán quá…bẻ lái hiẻu lầm làm mất đoàn kết…chứ A7 và bác roongdo…em luôn tôn trọng bà con ạ…

24 Likes

Ông anh ơi,bên này toàn cướp tàu khát máu cp thôi,ko có NÀNG THƠ để đong đưa đâu

4 Likes

Tôi đã thoát đâu mà vào?

2 Likes

Em mời bà con…mỳ tôm 2 chứng nào…họp bản mất thời gian quá…

26 Likes

nhiều :woman_red_haired: quá nên say mãi khum tỉnh được :joy_cat:

2 Likes

Đấy ô Khoai ô ấy giải thích rồi kìa bác,bác đọc lại đi

8 Likes

16 Likes

Ok bác! Tôi chỉ thắc mắc thôi chứ không có ý gây hấn hay cà khịa gì hết! Rất trân trọng bác đã phản hồi!

1 Likes

Đang lên rồi, chúc mừng bác còn hàng nhé

Vâng bác…em biết…nhưng bác thắc mắc quá chuẩn ạ…em phải đính chính ngay…không bà con hiểu lầm nhau thì chết…có thể do bác upbo nói vui…nên em nói lại góp ý nhẹ như vậy ạ…bác không đọc phần đầu píc là hiểu lầm là chuẩn rồi ạ…mong bà con luôn vui vẻ

23 Likes

Bác trương nc giống bác S.Q bên nhóm GCL quá nhỉ.phải bác ko ạ?

2 Likes