TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

:four_leaf_clover:

1 Likes

Ông là Trương _Phi đúng không? Nên ông đọc hiểu có đến thế thôi. Bác R bác Upbo, A7 đều đc Mrkhoai tôn trọng hết, vậy nhé, về học lại hết cấp 1 đã, ý tứ rõ thế mà quăng tin linh tinh.

7 Likes

Bác @Mrkhoai nhớ cho chúng e F0 lên thuyền về bờ cùng.

nghỉ trưa đi bác! em mời bác và ae Pic ăn trưa: trà đá - nem nướng nhé!
db09584ff47d109d5beb4cdbea342696

4 Likes

ngon thế bác

2 Likes

em đói các bác ơi

3 Likes

Nhớ bác Trương Phi này bên idc thì phải, lúc lên bác bảo vệ idc như dân phòng, lúc xuống bác bảo idc như kẻ thù. Nói chung e thấy bác cũng là lạ , trước tết tk e rơi khủng, chưa bao giờ e trách cp hay bác @Mrkhoai 1 câu vì đó là quyết định của mình, vì niềm tin của mình , cả thị trường rơi ko chỉ riêng ai. Hơn nhau ở chỗ bảo cách ứng phó lúc tt rơi thì bác @Mrkhoai bảo rõ từng mã khuyến cáo. Đối với e đó là sự tử tế và uy tín. Năm nay và những năm tới e vẫn chọn niềm tin ko chỉ hẳn là cao thủ mà còn là lúc khó khăn ko bị bỏ rơi, cái đó lấy chọn niềm tin của e

11 Likes

Cho em hỏi có j hot đó ạ?

em mời bác nhé!!! nghỉ trưa chiều lại đợi bác @Mrkhoai

1 Likes

nghỉ trưa đợi thuyền mới hồi sinh bác ạ!!! ae vào đây vui chứ giải thích mấy ông vào cà khịa mất thời gian

2 Likes

nghe xong hết đói :beers:

5 Likes

bác lại thả thính rồi :sweat_smile:

1 Likes

mình cũng tin tưởng bác khoai

3 Likes

ngon thế c

1 Likes

hihi… mời bác nhé

1 Likes

giá mà nhảy vào túm được bịch nem thì tốt c ạ :smiley: