TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

em thì ngồi canh mà tiếc vài line cuối cùng cg ko mua đc! đợt này rén lắm

5 Likes

chị học kinh nghiệm cướp tàu thui! tàu chìm nhảy bằng mọi giá! ko đu đỉnh! hihi

5 Likes

C thì ko canh. Có lúc vào nhìn thấy đỏ nhưng ko định hình đc để đặt nên thôi.

3 Likes

Chắc chị cũng học theo em. Thế cho nhanh😅

3 Likes

dạ e thì mỗi ngày học lỏm một tý kiến thức á chị

3 Likes

e cũng như chị, e lo canh sợ bác Khoai pm nên k theo Tna mấy thành ra k mua giá đỏ đc nên e bỏ qua luôn

4 Likes

Uh. C thì buổi tối tranh thủ vào F đọc chút. Có hôm ko đọc. Ban ngày thì ko vào F đc mấy. Nên toàn bị bỏ qua các tn quan trọng của mọi ng.

4 Likes

dạ chị

2 Likes

C thì ngu lắm em ak, cũng ráng đọc để học biết thêm lướt t0 giảm lỗ mà bữa lướt ngu quá mất hàng :joy::joy::joy:

2 Likes

haha mỗi lần rứa lại thêm kinh nghiệm chị nè

5 Likes

Em chào bà con,tuần này không có tàu to,tầu nhỏ nào,thấy bà con khá bình yên à. Thôi cứ đợi hiệu lệnh bác Khoai,em tranh thủ công việc cũng thấy nhẹ nhàng ạ

2 Likes

Lướt t0 rất khó không phải dễ . Phải biết nắm thị trường chung đang thế nào , rồi cổ đó lái đánh kiểu gì , phải theo dõi hàng ngày để cảm nhận dc cách đánh . Giờ t0 đánh hay nhất là hàng ros , flc

3 Likes

Công nhận Bác ạ. Hnao bảo có tầu là tâm lý cũng hóng. Cũng may đợt này e bận ko hóng đc mấy.

2 Likes

Hi hi. Cũng tại vừa qua bà con đều lỗ nhiều bác ạ. Nên ai cũng cùng tâm lý mong lên tầu để được gỡ chút ạ

1 Likes

Xin bác @TueLinh 1 vé nhé

2 Likes

K lướt đc T0 thì lướt T3 T4 T5… đc bác ạ

Chia buồn cùng gia đình

2 Likes

@TueLinh em xin 1 vé bác ơi

@TueLin @Karma xin 1 vé với, đã chuẩn bị valy

@TueLinh @Karma xin 1 vé với, đã chuẩn bị valy