TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

E cũng vào giá đó. Lên tàu hnay kob có mát ko? May quá đọc đc tin chị cũng lên.

Lãimaf,sao mà hủy

1 Likes

Qua e nói lay linh cảm biến động lớn … Hnay lại may mắn tiếp hi. Trộm vía

4 Likes

Theo bác Khoai rèn luyện giác quan thứ 7 … hihi .

17 Likes

Cứ nghỉ vậy ko

1 Likes

Haha giống e.bữa cũng bắt chướt lướt t0 xog mất hàng luôn.mới hôm t3

1 Likes

E cũng như bác :frowning:

2 Likes

Kkk!e lướt ngược kìa

1 Likes

E là hư lắm

Hươu là hư lắm

1 Likes

A nói sai hay a nói đúng

1 Likes

Em huơu

1 Likes

Bùn ghê

K biết lướt bác ạ. Thế là mất hàng luôn, khóc mấy ngày, chủ yếu là mất hàng xong nó lại phi nhanh :sob::sob::sob:

Ùm cắt ngay mu cay lắm bác à

1 Likes

Các bác ko biết lướt mà cứ lao vào lướt :))) ngồi im còn hơn

1 Likes

Bác siêu thật em có để ý mà vẫn rén. Chúc mừng bác ạ

Xin lỗi mọi ng!e lên pic hơi muộn!có những con chim lợn có thể lợi dụng việc toàn thể bà con nhà m chia buồn cho bé!bác khoai là ng tình nghĩa!k thể lấy việc này để pr bản thân!và mọi ng phải hiểu!bác ấy đang rất buồn và suy sụp!là mỗi ng trong cộng đồng gà bay!phải hiểu!thông cảm!đừng bao giờ mỗi bản thân m làm việc j núp bóng danh nghĩa này kia!nó k đạo đức ạ!và pic m có bác gà bay!thực tình e k muốn nhắc lại!nhưng mỗi ng hãy tự trọng!đừng vì 3 chữ cái mà đánh mất bản thân m!bác khoai lo bà con nhỏ lẻ ở trên cái ttck này cũng là quá sức rồi!nhưng vì bà con!vì bản thân bác ý từng trải hiểu bà con!vậy hãy làm việc có ý nghĩa có đạo đức cho cộng đồng!ngay cả trên cái F này ạ

13 Likes

E cũng xem mấy phiên TNA lái toàn đỡ giá quanh vùng 16.5 thế là cũng làm ít lên tàu. Nay nhặt được giá đỏ rồi trần tím luôn. Hi vọng mấy phiên sau phi mạnh thì nhặt tiếp

Bác Khoai chắc buồn lắm nên mấy hôm nay không vào pic. Hôm qua thấy bác hảo có tầu mới mà nay thấy tin buồn về bé nên bác cũng không còn tâm trạng nào lái tàu cả. Con người ai cũng có lòng trắc ẩn, chim lợn thì cũng phải hiểu điều này chứ bác nhỉ?

3 Likes