TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Nó đánh kiểu đó mà bác cũng vào được!có đu đỉnh k á?kkk

1 Likes

Ngồi đỉnh mát rượi luôn ạ, bay 20%, má nó, nhảy vào đúng hôm hô như phá mả vượt cản là ce. Mua xong phát hàng về là lỗ gần 10%, vẫn tin tưởng ng hô là hàng ngon, chất lượng đến khi nó bay xa quá

Em nghĩ x5 x10 chỉ để chúc đầu năm thôi bác ạ :)))

1 Likes

Chờ giảm lỗ ít thì hơi lâu!cắt sớm thì đỡ gồng thêm!đang dowtrend rồi

1 Likes

Cắt lỗ nó nhảy vào ros ạ, mình không nhanh chân khi thị trường rung và gan lỳ ko nghe bác Khoai nên lại bay tiếp. Thị trg nó cũng vả cho tơi tả dù mới chơi dc 7, 8 tháng.

1 Likes

Nên học cách đọc đồ thị và cách đánh của lái, tình hình thị trường!đừng fomo là ăn bô đấy

1 Likes

Giống mình rồi

1 Likes

IDC trùm kcn vốn hoá chưa 1/4 bcm rẻ mạt. CSV thoái vốn 136k giá hiện tại 4x rẻ mạt…không mua thì mua gì ngon hơn???

Game khủng tăng bằng lần thoái vốn của Vinachem: DGC thoái 158k LAS thoái 27k CSV thoái 136k… riêng DGC đã tăng hơn 10 lần từ 15k lên 180k

Vâng, e cám ơn bác nhé

Em ơi chị với em là cặp bài mua đỉnh bán đáy rồi. C cũng vào thử 1 tẹo PTC hôm t6, hoá ra ce mình tâm linh tương thông :))))

mình cũng mua PTC hôm thứ 6, k biết sang tuần có đu ngon cây k? hay phi như tên lửa?hic

Đua trần là dở rồi bác!

Yên tăm . Hoặc bay hoặc chỉnh chút lại bay con này em nghiên cứu rồi nên cũng đu ác

1 Likes

Chào bà con. Chúc bà con 1 cuối tuần vui vẻ nhìu hạnh phúc và sức khoẻ nhen.

Chào các bác. Cuối tuần đi dạo quanh các pic là nhận định ngồi im chờ tàu bác Khoai. Nếu ai có vốn và màu liều, biết đọc chart thì sang nhà bác upbo để đi cướp. E chưa biết cướp nên sợ chưa đi đã tụt huyết áp rồi. Đoạn này thị trường vẫn đang test, lại còn vụ Nga - U chưa biết chiến sự ntn nên bà con k nên fomo à. Cứ cầm ít tiền cho an toàn, lãi oki thì kênh chốt 1 ít ạ. E đang lỗ nên giấc mơ chốt lãi xa vời quá :smiley:

5 Likes

Giờ chắc ai cũng đang lỗ mà bác. @@

tạm thời nga vs ukr no k oánh nhau nữa… thấy mỹ vs anh rút quân rồi… chắc doạ nhau tý rồi đàm phán thôi.kk

1 Likes

Lo vụ DJ giảm 500 điểm kia kìa!

4 Likes

Chốt lại là bà con mình cứ đợi tàu của bác Khoai mà lên cho an toàn các bác ạ

2 Likes

Ngày cuối tuần ảm đạm!!!

2 Likes