TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ!ai rảnh thì có thể đi học tập!hoặc đơn giản là mày mò tìm xem liệu tàu tới của bác khoai có giống m dự đoán k?hj

3 Likes

Bác Khoai đi vắng, bà con gà bay đi chơi hết rồi ạ. Thời tiết HN chuyển từ nồm sang khô rồi, may quá mớ quần áo của em kịp khô cho tuần mới

1 Likes

Mình xem dự báo tuần tới vẫn mưa ẩm :frowning:

2 Likes

Lại đè con nào đấy để lên đỉnh để cứu

Tìm đi tìm đi!kkk

Ngoài cái rổ đấy thì con nào có đủ khả năng gồng gánh :v:

Nhà hôm nay vắng vẻ quá nhỉ

1 Likes

Bác Khoai đang buồn nên nhà hơi im ắng, khi nào bác trở lại cướp tàu là nhà lại đông vui ngay thôi

1 Likes

Vâng bác.

Ck em đỡ chưa? nhà chị con nhỏ cuối tuần chỉ quanh quẩn ở nhà trôbg nhau ko dám ra ngoài dịch nhiều lắm

2 Likes

Không biết bác @Mrkhoai xuống bản sao rồi… không có bác vào tâm sự ae pic im ắng quá

2 Likes

Bác ở hn hay ở đâu thế ạ… qua tết dịch ác quá bác ạ

1 Likes

em ở hn ạ! xung quanh treo biển cả! thở ko dám thở mạnh luôn ý ạ

4 Likes

Vẫn đang lo việc rồi bác ạ!

1 Likes

Cứ thủ ở nhà bác ạ… sau tết nguy hiểm quá
Em hôm mùng 3 tết về mễ sơn - nguyễn trãi mà dịch xung quanh nhiều, không dám đi đâu

1 Likes

Ok bác. Mong bác khoẻ mạnh quay lại tâm sự với bà con.

2 Likes

Vâng bác!chắc đang việc nhiều quá thôi!

2 Likes

Khu nhà mình xung quanh nhà cũng toàn chùm ca rồi Bác ạ. Giờ thì có đi ngủ đeo khẩu trang cũng thế thôi vì các con đi học rồi. Con nhà mình lớp 11 học được 4 hôm từ sau Tết thì 2 bạn cùng lớp FO, lại nghỉ và học trực tuyến.

4 Likes

con em còn bé nên em cg rén ạ!

4 Likes

Mệt quá e ơi😪combo + lại ôm thêm mấy đứa nhỏ huuu ,cố gắng giữ gìn em nhé,chủng mới này nó lây khủng khiếp lắm e ạ,dính ngay sau 3 ngày mà tỉ lệ 99% lây nhiễm ấy e

4 Likes