TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Chúc các bác tuần sau tím lịm ạ.

2 Likes

ui! chị đỡ chưa? có ai hỗ trợ bọn trẻ ko ạ

2 Likes

Ôi nhiều khi cố thủ mà ko tránh nổi số trời chị ạ. E trước tết chỉ đi làm ko đi đâu, văn phòng đeo kt 24/24, cùng tầng có vài ca F0 nhưng nghĩ ko tiếp xúc ko sao mà đùng 1 cái bị hắt hơi sổ mũi test lên 2v. Tự cách ly 1 tuần khỏi, PCR cả nhà âm tính hết tưởng vui mừng đón tết. Tết ko dám về quê, có 2 ngày cho bọn trẻ con ra công viên vắng người chơi mà mùng 6 Tết test 2 đứa con lại 2v…3 mẹ con cố thủ ở nhà cả tuần nay cũng đã âm tính hết, may là các con cũng ko có triệu chứng gì cả. HN bây giờ chắc chắn là nhiều hơn rất nhiều số ca công bố mỗi ngày và rất nhiều ca ko triệu chứng như 2 đứa trẻ nhà e. Mọi người cố gắng tăng cường đề kháng cho các con chứ ko biết làm sao cả.

4 Likes

Chịu khó đeo khẩu trang e ạ cho đỡ phát tán virus. Chị bị dù cách ly 1 mình 1 tầng vẫn đeo kt và vệ sinh dọn dẹp bằng cồn mỗi ngày

3 Likes

Cám ơn em nhé Hiện tại thì ổn rồi em à ,2 vợ chồng thui e,bị dương tính nên cách li luôn cả nhà😑ko ai giúp được ấy nên tự ôm nhau thui

4 Likes

ui thương quá! mong bọn trẻ ko sao!

2 Likes

Bình tĩnh bác nhé!.. cố gắng ăn khỏe - lạc quan bác nhé

2 Likes

Cố thủ thôi,khos phết

3 Likes

Cố lên Bác nhé. Cố gắng ko lây cho bọn trẻ. Ăn uống nhiều cho sức đề kháng tốt. E thấy nhìu Bác chỉ bị khoảng 3ngay là khỏi.

2 Likes

Kệ thôi bác!đu cây quen rồi!hj

1 Likes

Nhà e dính hết chị ạ ,chủng này lây nhanh lắm chị à :cry:

3 Likes

E cám ơn bác ạ

2 Likes

Giờ Hà Nội bị nhiều lắm , ko khai báo toàn cách ly tự chữa , các bác giữ sức khoẻ ạ . Em ko dám đi đâu ra khỏi làng

3 Likes

Bọn nhỏ sốt 1 đêm thôi e ạ

2 Likes

Đúng rồi chị, khai báo cũng vẫn fai tự chữa tại nhà c ạ, giờ quá tải rồi ,hộ kệ ý mà

2 Likes

Chúc bà chị nhanh Khỏe… Giữ gìn sức khỏe nhé

3 Likes

Cần lắm 1 chuyến tàu khai xuân ^^

6 Likes

Bòm bòm phát ngồi đấy mà cp

2 Likes

Hạ nhiệt tí rồi bác!kê cao gối tí kệ sự đời thôi!hj

Chúc chị mau khỏe nhé, bjo hà nội sợ lắm, f0 đầy đường :sob:

1 Likes