TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Chào @Mrkhoai và cả nhà Gà Bay ngày mới nhiều sức khoẻ, nhiều năng lượng, hoan hỉ, thành công suốt tuần ạ.
:green_heart::purple_heart::purple_heart::purple_heart::purple_heart::green_heart:

3 Likes

Chào bác Khoai và mọi người. Chúc mọi tuần mới năng lượng. Bác cho e đăng kí lên tàu 1 suất. E cảm ơn!

2 Likes

Vẫn có mấy con đi ngược sóng… E nghĩ thị trường k sập đc… đỏ đầu phiên do phản ánh rtình hình thế giới thôi… Tí 10h30 lại hồi hết

5 Likes

Nếu có biến, bác Hưu đáng động cho bà con biết với nhé bác. Chân ngắn nên khi nào e cũng chậm chạp lẹt đẹt bác ạ.

1 Likes

Nay các cổ phiếu lớn vẫn trụ đc :smiley: chứng tỏ chả làm sao cả…

8 Likes

nếu lỗ quá và con bác k muốn cầm lâu thì nên cắt luôn á bác. đau 1 lần rồi thôi

2 Likes

nay hơi đỏ máu rồi chị ơi hahah :grin:

2 Likes

em cắt hôm t6. đau quá đau luôn cả nhà. em đợi hàng mới thôi

Hi thư ký @Karma . Giờ ngồi im, mỏi thì nằm im nghe và đợi hiệu lệnh @Mrkhoai cho lành e nhỉ…!!! Chúc hotboy ngày mới vui vẻ an nhiên e nha.:blush:

2 Likes

Thị trường sẽ hồi phục và tăng điểm, Nga và Ukraina là bài toán bán vũ khí, dầu đốt, giữ thêm thì tăng giá giàu + giải quyết bán vũ khí thuận lợi; Lý do nào chiến sự xảy ra thấp, ace đọc các bài bình luận. Sau chỉnh VNI, các cổ phiếu nói chung bật mạnh.

5 Likes

Chờ hàng bác Khoai thôi… giờ mua cũng không biết mua gì các bác ạ

Vâyh bác cứ TNA mà lướt…để tiền canh bóp cò …cp rẻ mình mua

20 Likes

Giờ mà cướp tàu…nhỡ Nga -Uk bắn nhau thì bà con GÀ BAY thành Gà Quay hết…nên bà con an toàn cứ lướt t+0…cp mình cầm là ok ạ

26 Likes

sắp tím rồi bác ạ :heart_eyes:

Chào bác @mrkhoai và biệt đội gà bay. Chúc ngày giao dịch hiệu quả

1 Likes

bác Hươu ơi nhìn hộ em JVC giá này có nên mua vào tí hồi bán gỡ lỗ bớt k ạ

những cố phiếu này e đã cắt từ trước tết r mà…

1 Likes

mới bốc TNA lướt, chờ pháo hiệu thêm từ MR KHOAI, Anh em đừng manh động gì thêm

em 2/3 tk ở mã này nên vẫn để nguyên chưa giám cắt, mà t0 2 lần xịt rồi bác ạ

Tôi cũng muốn cắt lắm, nhưng mà cắt là mất 1/3 tài sản. - 30% của 100tr, nó khác rất nhiều của +30% của 30tr. Hjc