TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Em cũng vậy, cắt hết đau 1 lần thôi, giờ k dám vào lại. Nó chỉ loanh quanh giá ấy thôi bác nhỉ?

Cổ phiếu giảm mạnh sẽ tích lũy 1 thời gian rồi mới chạy lên đc…

4 Likes

bà con có 2 cách giải quyết nếu kẹp nhiều hàng… BÁn dần trên đường lên và cơ cấu qua em khác… 2 là phải cắt thật sớm ngayu phiên sập đầu tiên

11 Likes

Bà con cầm TNA giá 16 có thể canh bán ce và mua lại khi điều chỉnh…vừa an toàn lại có tiền

29 Likes

vâng bác! có lái đỡ yên tâm quá bác ạ

1 Likes

Bác mua nhiều ko? Con này ngày trc bác Khoai bảo tháo xích thì mới phi ác, nên e mua 100 con để dò la xu thế…

Vâng bác.

1 Likes

Em chào bác @NguyenSuSan …chúc ngày mới vui vẻ

9 Likes

Vâng ạ

8 Likes

Cảm ơn bác đã hướng dẫn cho các F0 cây thông.

Chào bác @Mrkhoai . Có hàng mới chưa bác

e xin pm voi ạ ?

Mạnh mẽ cắt bớt 1 số bác ạ, rồi lấy tiền đó lướt lại, hoặc đi mua cổ khác có tiềm năng hơn, chứ ôm toàn bộ cũng rầu lắm. Nhưng cắt thì cũng nên xem nó hồi xanh thì cắt, chứ các cổ từ trong tết toàn chiết khấu cao quá rồi.

1 Likes

Thì giờ mình đang chờ tàu mới của Bác Khoai, nếu có tàu mới mà T0 khoảng 7%, t3 về 20% là mình cắt ngay. Chứ giờ cắt có biết đi đâu về đâu đâu. Lỡ đi bậy lại âm thêm

2 Likes

Chúc @Nabi1988 và gđ mau khoẻ e nhé. Chúc 14/2 thật nhiều yêu thương, hạnh phúc.:purple_heart:

Nay múc TNA giá đỏ rồi bác Hươu ơi :grinning_face_with_smiling_eyes:

3 Likes

Em cảm ơn bác Khoai ạ
Em mua danh mục có sẵn rồi ạ

1 Likes

Bác @TueLinh ơi, tạm thời lại trên đỉnh ngon cây PTC ồi :rofl:

2 Likes

em cắt 1 phần mua theo room mấy con cơ bản mà vẫn lõm tiếp, chán bác ạ

Chào bác @Mrkhoai và cả nhà, chúc mọi người ngày mới tốt lành, mong nay có tàu mới để mọi người cùng cướp ạ.

1 Likes