TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

hi, cũng hơi rét ạ.

6 Likes

Rén lắm ý ạ. Huhu

1 Likes

E thì lại đang trên đinh tna, oi oi, lại phải cạnh tranh danh hiệu đu đỉnh với c ròiii 🥲

1 Likes

E có 5k lânh. Giờ đang -30% bác ợ. Mỗi t6 la e đau lòng

1 Likes

good :smiley:

2 Likes

TNA còn nhặt được không bác Khoai oi

1 Likes

Đi đâu không quan trọng miễn là chúng ta đi cùng nhau.

Ở đâu không quan trọng miễn là chúng ta ở bên nhau :heart:

Chúc mọi người ngày Valentine’s Day ấm áp, hạnh phúc, trọn vẹn bên một nữa yêu thương của mình nhé ạ.

5 Likes

TNA phiên chiều lại Tím rồi bác ạ

Bác khoai ơi, idi tầm này vào có ổn ko? Con này hôm nay tím lịm rồi.

Chưa có giá đỏ bác ơi…nhìn HAG dư bán FL 13TR kinh quá…phải xem tình hình NGA-UK đã bác

21 Likes

Chúc bác luôn vui vẻ…

15 Likes

Em xin bác 1 vé bác nhé! Cám ơn Bác!

1 Likes

Thế là ấm rồi…

9 Likes

sao các bác mua liều quá , PTC của bác only ngon nhưng quá điểm mua rồi đang vào điểm chốt lời, đợi chỉnh mấy phiên nữa mới có điểm mua vào . các bác tránh tâm lý thấy lên fomo. đang có điểm hở gap 48.55 em nghĩ sẽ quay lại lấp gáp đấy

8 Likes

Ok bác.
Có hàng mới bác PM em với nha
Còn mỗi cái nịt

TNA và PTC hai mã này đều ở điểm bán chưa có điểm mua vào các bác mua mới xác định bị chỉnh thêm 1 vài phiên sau chịu được thì hãy vào mua . cá nhân em nhận định TNA nay bác nào mua mới t3 về sợ không có ăn vì kỹ thuật đi vào vùng bán ra rồi … đây là nhận định cá nhân em thôi

11 Likes

Chuẩn bác…TNA…PTC mua chút để dành cho vui thôi…thời điểm này bình tĩnh…đánh nhau là sập vài phiên là bà con lên tầu

25 Likes

Vâng ạ…em mời bà con bữa chưa mỳ tôm +2 chứng nào…chúc bà con ngon miệng…

20 Likes

Hi hi em cũng đang ngồi đợi thị trường này chưa nói trước được điều gì. Hiệu ứng thiên nga đen là sợ lắm

2 Likes

Hồi thị trường sập mạnh, e lại thấy con LCS này lại hay, vì nó chỉ GD vào t6 nên tránh đc chuỗi rớt khủng khiếp…có lẽ là nó rớt bù chăng?

1 Likes