TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

5000 anh em mà máu quá là toi đấy…hihi…cứ mua bán ít 1 cho nó yên tâm…thời điểm nhậy cảm không nên tất tay

21 Likes

em vẫn ngồi im xem thôi bác ạ… chắc ae đang đi mò pic cướp thuyền khác… cũng mong xanh hết bác ạ :smiley: :smiley: :smiley:

3 Likes

Đi hóng hớt thôi bác ạ, tầm này rén, ko giám múc linh tinh, đợi tàu bác Khoai cho nó đậu lành

1 Likes

ok bác… ngồi canh xem các anh lái làm việc

1 Likes

cứ phải đợi anh TQ hết thế vận hội xem động thái tiếp của Nga thế nào các bác ạ. nó mà nhấn nút nhẹ cái là thị trường sẽ đầy hàng ngon giá rẻ, vn không ảnh hưởng trực tiếp nhung nó là cái cớ để đạp thị trường . nhịp này có lãi nhẹ cứ chốt rồi giảm mạnh mua lại

3 Likes

Lại cắm xuống :))))

Tầm này múc…lái cũng trả kéo mạnh…mà có biến 1 phát thì chạy kh kịp…khi cp xuống thấp lại không có tiền nhặt…nên bình tĩnh …có vui làm vài k chơi để dành cho an toàn

26 Likes

Dạ bác, e lướt tí ti t0 cho nó đỡ ngứa ngáy thôi ạ

Theo quan sát của em…các đội lái vẫn nằm im lắm…

19 Likes

im ắng quá bác ạ… sáng giờ vẫn vậy

1 Likes

Săn mây mà nắng tướng thế này. :joy::joy:

Em luôn cảm thấy vụ này Nga quyết tâm thay đổi ban lãnh đạo UK lắm…không thể không đánh rồi…không đánh nó màn tên lửa hạt nhân vào UK thì toi…

22 Likes

Hihi…thôi em đi hái trè thôi…cứ đợi xem thế nào…chơi cươp tàu mà lái không kéo 3-5 ce thì chán…thà ngồi im thôi bà con…pp bà con

29 Likes

Em thấy tình hình căng lắm rồi

Bác nào rành ptkt xem giúp e có phải chart PTC hơi xấu ko

Đã có tàu mới chưa bác nhỉ, nay bận quá chưa theo dõi dc ?

Giống các nhịp chỉnh trước đó thôi

hôm nay cả nhà múc em nào vậy

nay đỏ lửa quá bà con nhỉ, đầu tuần hơi gắt hic hic

Gà Qué giờ này lên bàn thờ cúng rằm hết rồi, bay vào nồi =))