TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

lâu lâu mới vào lại gr cùng đội gà bay, chúc mừng năm mới các bác. Bác Khoai có hàng ngon phím cho phi đội và em lên tàu vs nhé.

Ngắn hạn mình không biết nhưng dài hạn mình vẫn tin vào JVC có thể phát triển mạnh dưới dàn lãnh đạo mới

3 Likes

14/2 của item… ở một nơi xa tp…mời Bác @Mrkhoai

mời cả nhà Gà Bay 1ly bia cho mát ạ…

20 Likes

Thế này thì quá tuyệt

2 Likes

Phan thiết hay vũng tàu vậy chị, chúc chị Susan ngày valentine ấm áp và hạnh phúc.

3 Likes

Ặc…mầu áo tím thế này đau đầu quá bác @Rung_Ga …ơi…

15 Likes

Chuẩn bác…nhưng thời điểm này lướt lát t+0…hợp lý hơn…không nên tất tay tk…

Theo giác quan thứ 7 của em thì Nga buộc phải làm việc với UK…Không nghe là anh Nga vào thế buộc phải bóp cò…thay đôi cả HĐQT - UK…vào thế rồi…

20 Likes

Vũng Tàu e. @Meocon007 hay quá à… C đi đâu e cũng biết hết luôn ák. 14/2 vui vẻ nha kưng êuuu.:kiss:

3 Likes

Bạn canh chốt đi, khi nào chỉnh nhiều thì mua lại. Nhìn có vẻ đỉnh rồi

Hí hí hí…! Hơm nay Bác @Mrkhoai đưa TY đi đâu vui vẻ chưa ạ? A GaRung chắc nay nhìu xô chậu lắm luôn…! :heart_eyes:

3 Likes

Dạ. Bỏ qua tất cả…, chúc Bác ngày 14/2 vui vẻ, ấm áp và thật nhìu hp ạ. Trọn vẹn và đủ đầy nhé ạ.:blush:

3 Likes

Bên nga múc nhau sớm thì tốt bác nhỉ… cứ giằng co lâu ghê rồi ạ

2 Likes

A Phúc @Cuoptau A @Ga.Rung @Sonhainguyen176 @Karma @F0timthuyentruong @van_bi đưa TY đi đâu 14/2 rồi ạ…??? Vắng các A buồn quá ạ…:blush::heart_eyes::star_struck:

4 Likes

Ố gọi tên a trong đêm!14/2 yêu hết các e!kkk

3 Likes

Ha ha ha…! E thả :purple_heart::purple_heart::purple_heart: comment của Bác ạ…! 14/2 luôn vui vẻ và hp thật nhiều nhé ạ.:blush:

3 Likes

ôi sexyyy thía :smiley:

3 Likes

Hôm nay các a lái tặng hồng đỏ cho các e rồi đó!kkkk

5 Likes

Mong là mai hết lễ tình nhân mấy a lái đừng tặng hoa hồng nữa

2 Likes

Ahihi… phía sau vườn địa đàng…! Chúc Bác và gđ một ngày thật vui và nhiều hp nha…!:star_struck:

2 Likes

chưa có đâu bác! cả nhà vẫn ngồi im đợi ạ

1 Likes