TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Chị @TueLinh @LangThang @Nabi1988 @Nguachien và nhiều ACE nữa e ko nhớ hết… hơm nay vui ko ạ…? Mí CEM phải luôn vui và thật nhiều hp nhé ạ.:heart::heart::heart::kissing_heart::kissing_heart::kissing_heart:

8 Likes

E thik hoa hồng tím hoặc xanh cơ…:star_struck:

3 Likes

chị cũng bình thường như mọi ngày thui! đi làm về với 2 công chúa

3 Likes

chúc su san xinh đẹp luôn hạnh phúc nhé

2 Likes

Đẹp quá c ơi​:blush::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:Chúc chị luôn luôn Hạnh Phúc nha​:heart_eyes:e thì đón va lung tung với con covid​:joy:

3 Likes

Dạ. C Linh cũng luôn an vui, viên mãn, hp nha C. :kissing_heart:

2 Likes

Thương lắm. @Nabi1988 luôn gg sk e nha. Luôn vui khoẻ, bình an nha. Iu​:kissing_heart::kissing_heart::kissing_heart:

3 Likes

Hello bác… em vừa ăn lẩu xong, rửa bát… đau hết lưng bác ạ… đang đi hóng hớt xem nay vni toang có vụ gì đặc biệt như anh còi không? Để vén ống quần chạy ạ

5 Likes

Vừa lướt chuyện ngôn tình có câu hay:
Chym khôn chym đậu trên cành…
Bướm khôn… bướm đậu trởn đầu con tr.ym :)))
Cứ là nằm bò ra cười các bác ạ…

6 Likes

Hehe e cũng đang đi hóng hớt giống Bác đây, mai e đi làm ko mang giày dép j cả, đi chân đất có j chạy cho khỏi vấp té. Có biến bác ới e chạy với nha.

4 Likes

Diễn đàn toàn hot gơ hihi

6 Likes

Hi hi hi… e phải thả ha ha ha cho Bác :blush::heart_eyes::slightly_smiling_face:. Vui vẻ, an nhiên suốt năm Bác nha. Đúng thời điểm, giờ vàng ACE mình lại lên tầu theo hiệu lệnh của @Mrkhoai Bác ạhhh.:blush::heart_eyes::slightly_smiling_face:
Fiting​:muscle::muscle::muscle:

3 Likes

Ơ!được á!mai a lái tặng đủ bộ!kk

3 Likes

Cơ bản vẫn chưa có gì để phải sách dép chạy bác ạ…

2 Likes

Ok bác… mời bác bia 333

2 Likes

cớp ROS

Em cảm ơn bác . 14-2 như ngày thường thôi bác

2 Likes

Cả hot boy nữa chứ

2 Likes

Vâng bác.
Em nghiên cứu thấy JVC dài hạn ngon đó
Bác rảnh cứ soi lệnh nó cho anh em vô

3 Likes