TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Tt lại đỏ chót, thôi tắt app đi làm việc thôi bà con. Chờ tt ổn định rồi tính tiếp

2 Likes

Vẫn ổn bác ạ… tt đang đi ngang đẹp

2 Likes

Hihi…ban lãnh đạo UK không nghe là Nga bắn ngay…vào thế rồi…như việt nam ý…không nghe thằng TQ nó thay cả ban lãnh đạo

21 Likes

Em mua lại 5k PTC…để dành bác…nếu giảm về 40k em lại vào 5k…về 30 em lại vào 5k…về 20 em lại vào 5k…về 10 em lại vào 5k…tổng có 25k để dành cho bọn trẻ con ạ…đương nhiên em sẽ lướt t+0 để vẫn có 5k mà lại có bia

34 Likes

:heart_eyes: múc mạnh bác ạ

2 Likes

Năm nay kiếm tiền khó hơn năm ngoái r bà con ạ

6 Likes

Bác @mrkhoai có làm tí TNA nữa ko ạ, để e theo bác

3 Likes

xanh đỏ , đỏ xanh, thôi e tắt app :joy:, chờ bác khoai hô lên tàu :joy:

Các bác ai đã chốt TNA chưa ạ, e có cả PTC bà TNA mà PTC cất két theo bác Khoai rồi. Còn TNA đang phân vân có nên bán ko🤔

1 Likes

E lại toàn mua theo kiểu phát một, đâm ra đến lúc giá xuống hết tiền tbg, lần sau mua ít 1 cho chắc bác nhể

1 Likes

đúng r. bác… em nghĩ nên mua dần… để ít tiền xuống còn múc thêm dc

1 Likes

chờ tàu mới bác khoai hơi lâu nên cũng làm được 1 xíu PTC cất két

1 Likes

Đợi tàu mới đi bà con…để xèng lên tầu em mới…PTC …PHỞ TÁI CHÍN …làm 1-2k để dành thôi…giá cao rồi…mua nhiều lái họ không đánh thì toi

26 Likes

Em bị cái tính sợ nó chạy 1 mạch ứ quay lại nên cứ hay hấp tấp nhấp 1 phát.

3 Likes

phải học thôi bác ạ… nhặt dần dần

2 Likes

Bác giống e ghê.kỳ này phải vố gắn bỏ chứ ko lổ sm lun

2 Likes

Đúng là cần 1 cái đầu lạnh và 1 trái tim nóng, hihi

2 Likes

Cứ phải bình tĩnh…thị trường này biên độ lên quá hẹp…các cp đội lái chưa giám đấnh mạnh

22 Likes

PTC giờ không nên mua…canh vượt 60k thì bia…còn không đợi về 40k tính…ngồi im cho nó lành

34 Likes

em xin xếp hàng lên tàu