TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

vâng bác!!!

1 Likes

bác khoai check giúp em pm với. E cần bác tư vấn xíu ạ. E đang hoang mang quá :frowning:

1 Likes

Vâng bác…hòm thư nhiều quá…em không xem hết được ạ

12 Likes

Bác xem VC7, HMS ổn ko ạ

Pp bà con…em xin phép đi làm bát mỳ tôm +2 chứng…chúc bà con bữa chưa ngon miệng…

18 Likes

Chưa có hàng mới bác ơi

13 Likes

co bac nao sang nay len tau ads ko a?

pp… bác ạ… mời bác và 500 ae ăn trưa trà đá - bánh rán

Nếu cần IB em hỗ trợ cho cũng đc … Tâm sự thoải mái ^^

7 Likes

Thế của để dành hoie bị nhiều bác bác khoai ạ

2 Likes

Sáng giờ chả thèm canh bảng nữa mải bế em trông em ko có thời gian các bác ạ

2 Likes

Sau ngày này súng ống vẫn ngon chứ bác… :grinning: :grinning:

Chờ tàu sốt ruột quá, tay chân táy máy chỉ muốn xúc hàng khác :))))

Jvc e đang giữ giá 11,5 giờ tính sao các bác ơi huhu

Cứ ôm dài hạn đi bạn

1 Likes

Mua 30% nav… Còn lại chờ tàu mới. Thị trường hiện tại xu hướng không rõ ràng… Hạn chế mua mới nếu không có gì chắc chắn để tránh rủi ro…

2 Likes

Khổ thân, thế 2 đứa khỏi hẳn chưa em. Đi đâu làm gì cũng cố gắng 5k nhất có thể nhưng không may bị mắc thì cũng không lo lắng quá vì tinh thần lạc quan vô tư cũng rất quan trọng em ạ. Chúc cả nhà luôn khỏe nhé.

Nga sắp kết thúc tập trận. Các nước thiên về chiều hướng ngoại giao chứ ko để sảy ra chiến tranh. Có vẻ ổn ổn rồi đấy.

1 Likes

Em chào bà con. Mấy nay em không mua bán gì cả,nghe bác Khoai ngồi im thôi ah. Thị trường khó quá các bác ui

Thị trường chứng khoán sắp tới thì dễ rủi ro, kiếm được thì ít mà nộp học phí thì nhiều nên phải cân nhắc lắm khi mua bán, 1 phần tiền khá lớn rút ra quay lại sản xuất kinh doanh sau dịch