TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Chúc mừng Bác đầu năm có lộc

1 Likes

Đậm đà luôn bác

1 Likes

Thằng gabayvison đúng loại nịnh thần, hèn thế ko biết. Nó mua ptc giá cao cái đi pro khắp các nẻo đường, giờ ce cái nịnh nọt, mai mốt ăn đẫm mồm rồi quay lại cắn bác only cho coi.

2 Likes

Hi bác trưởng bản.
Sáng sớm vào chào mọi người xong biến ra. May ptc trần. Mai là về bờ và có cọng hành kkk.Chúc bác mai được 7%

6 Likes

Diễn đàn mà Bác. Quyền tự do ngôn luận chứ… Em thấy họ chúc nhau sức khỏe đầu năm có gì xấu hả Bác?

Nó đi chim PTC sợ lại giống HAR, má nó chớ

Chúc mừng quà thần tài năm nay

1 Likes

ra PTC là vụ pm giá đỏ cho mấy người mà bác Khoai có nói đây ạ. chúc mừng các cụ có ăn. ae gà bay đứng dưới sân ga chờ tàu mới, mà ko hay là tàu đã chạy rồi…thôi thì còn tiền còn cơ hội. hóng bao giờ nó điều chỉnh tạo nền thì em xách valy lên cùng.

3 Likes

Sóng 3 vol cao rồi em nhường hết các anh chị ạ. Hihi

2 Likes

chả có nhẽ em kê đại lệnh mà lại thành bay lên nóc tàu :smiley:

Chúc mừng Bác Hươu @Sonhainguyen176 khai xuân rực rỡ ạ. Thik quá.:blush:

1 Likes

Ptc ko phải hàng mới bác ạ, bác Khoai chưa có hàng mới.

1 Likes

cụ giống em đây, vol to, chart dựng đứng kia nữa thì thôi em nuốt nước miếng còn hơn nuốt nước mắt. đứng dưới chúc mừng các cụ có ăn.

3 Likes

Bác khoai cũng dặn tầm này chỉ chốt lời, ai chưa mua đừng đu vào đó ạ.
E thì mua 50 bán 55 lướt kiếm cốc trà sữa rồi :blush:

1 Likes

bác hươu ăn vòng 2 rồi ấy chứ :))

1 Likes

Em có 2 tô giá 55K ạ.:drooling_face:

1 Likes

Không phải nha bác ơi. Chưa có tàu nha. Tt đang chưa ổn bác cứ ôm vali đợi b Khoai đi

2 Likes

nó đúng là bẩn tướng, mình thấy nó lúc trước thì khen Mr Khoai, xong quay ra chim lợn ngay được, quay sang lịnh hót A7, giờ lại về Only. Hèn quá.

2 Likes

Kệ đi bác Hươu ơi, mình quan tâm chi mệt mà. Ai ở đây lâu cũng tự hiểu cả rồi

1 Likes

Lại ăn phở hả sếp

3 Likes