TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Biết thế làm 30k cho nó máu

6 Likes

E có 1000 PTC giá 55 bác ạ, mai mới về tk

HAG ngon,hour f022022 đấy

4 Likes

bác k biết thằng này nó cháo trở ntn đâu :smiley:

4 Likes

e chốt 1 nửa r

2 Likes

TNA vẫn đang tích lũy rất oke… Mua đỏ là có ăn hết à

8 Likes

mọi người thấy con ITA hôm nay thế nào ? đỏ nhỉ ? nhưng tôi thấy đỏ tý lại đẹp ? tất nhiên đỏ nhiều phiên nữa lại không đẹp ? nhưng rút kinh nghiệm các mã bds như ceo, dig, ldg… chứng khoán là kỳ vọng - đếm cua trong lỗ nhiều khi cứ tăng ầm ầm vào ita cũng với lý do tương tự , đếm cua dòng BDDS KCN. Vì chủ nhật vừa rồi về quê giật mình các khu CN dọc bên đường cao tốc mới HN-BN-BG lấp đầy các dự án xây nhà áy kín hết rồi chắc KBC , ITA sẽ ổn thôi ? mặt # so với đỉnh và đáy dòng BĐSKCN hồi phục so với đỉnh cũ khá nhanh , tuy chỉ sắp về đỉnh = sức mạn sẽ tốt hơn = dự dòng bdskcn + P sẽ dẫn dắt TT trong thời gian tới ( tuy giá dầu tăng nhưng yếu tố rủ ro khá cao, phụ thuộc vào giá dầu thế giới và chiến tranh Nga -U = dọa nhau thế thôi để Nga đẩy giá dầu = ép tăng sản lượng vì dầu Nga chiếm 1/3 sản lượng dầu thế giới = Nga cần tiền dở trò tý thôi. sau lại đâu vào đấy dầu lại giảm dưới mốc 85 thôi. Chém bừa?

1 Likes

Lại xong 1 vụ rồi, số em chậm chân quá

1 Likes

Em làm tý từ sau vụ flc sập vẫn cầm chưa bán

16 Likes

Sao ko biết,cùng đội với nhau

4 Likes

e mua từ 38 sau bán đi ở 54 sau lại mua lại :smiley:

2 Likes

Em cũng cắt mấy con har jvc để đi ăn phở tái chín, hi vọng gỡ gạc lại

Sáng e thấy bác chim ấy vào pic là có điềm rồi, hèn gì hôm nay xanh tím thế này a nè :laughing::laughing:

3 Likes

Em đu 10k giá 40 xong mua thêm 3 k giá 51 nay đặt mà nó ko khớp . Cay thật

Ấm liền ấy bác nhỉ, tranh thủ chưa có tàu mới làm tô Phở Tái Chanh cho nó ấm người :laughing::laughing:

1 Likes

Khai lộc đầu xuân rực rỡ quá bác.

1 Likes

E công nhận bác chim ý cứ hot là cổ phiếu lại xanh tím, tâm linh thật :joy:

Giờ nghe bác khoai và bác only chứ ko nghe bọn nào nữa bác ạ. Hàng bác only nện nem lâu dài của bác khoai lướt cho lành. Sợ anh quyết úp em quả flc kinh hồn . Hi hi

1 Likes

Mấy nay đi công việc nên cũng ko ol được bác ợ

4 Likes

Bác lãi to PTC rồi.