TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

@Mũm Mũm đi xe vôi kép mẹt = em thừa biết anh nói đúng các khu cn cạnh quốc lộ 1B mới từ cuối năm trước và đầu năm nay coi như lấp đầy , xây toàn nhà lắp ghép lên khá nhanh= đại bàng Sam sung về làm tổ = kbc đấy = KBC sẽ có giá 80-100 = mình thích ITA em nó BĐSKCN miền nam = gu của F0 2022 giá mềm

nay ai húc bay 23 triệu HAG giá sàn, các bác thông não giúp em ca này với

mềm thì ông cứ bán nhả xơi cả đi. ông lên đây kêu gào làm gì . ở pic này MR. KHOAI hô là có điểm mua điểm vào ăn an toàn cho tài khoản bà con . Còn ông thì vào cũng chả tử tế tốt đẹp méo gì , hô con này ngon con kia ngon , mục đích của ông chỉ là kiếm người lao vào mua cho cái con ông ôm vào nó có fomo thế thôi, ngửa bài ra với nhau nó là vậy . thôi tốt nhất là ăn tự ăn đi , chưa đủ trình soi cổ thì đừng hô hào người khác

HAG ngon choét,về 1 thì ngon.Ko biết ai theo f022022 nắm HAG thì về máng lợn rồi

1 Likes

Em hold theo bác only lên chưa quan tâm vài phiên lắm . Kì vọng 1xx mới bán bác ạ

1 Likes

bác @mrKhoai nhận định jvc có cửa lên mạnh ko ạ, qúi 1 pht 20tr cp giá 10k thì có nhất thiết đánh lên target nào thì hợp

quý 1 phát hành thêm bác có văn bản không cho xem với . con này lái đánh hay nghỉ giữa hiệp lắm nên hơi chậm

Rồi nhé không có đánh đấm chi nha, Nga rút quân rồi. Ai lại về nhà nấy :laughing::laughing::laughing:

4 Likes

thế là ai về nhà nấy, mai xanh tím, lại phải đua à cụ

trên trang web cty có mà (đhđcđ)

Đua thì k tới nỗi, nhưng vẫn xanh tím :laughing::laughing:

3 Likes

bác Khoai chán cơm thèm phở :))

1 Likes

Thằng đấy nó hô để lùa gà cho khách nó bán đấy

4 Likes

Ố ồ nó là môi giới à …

1 Likes

Bác để ý kỹ đi,mỗi tuần pr vài cp,ko phải môi giới hoặc nhóm nào đấy lùa gà thì hơi phí

4 Likes

Thế hôm nay là chỉnh lần cuối à các bác, ai bán hôm nay chắc mất hàng

Em thì lại thấy thằng này não có vấn đề :rofl::rofl:

1 Likes

Jvc em mua giá 12.4 liệu có hồi đc không ạ?

Vấn đề ăn người đấy

3 Likes

Chào mấy đứa lâu ko gặp, anh cũng có PTC giá 40 nè kkk