TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Bố thằng điwen,kệ mẹ mày

8 Likes

Dm mày ăn xong lại ỉa vào nồi

7 Likes

Thôi bác!kệ đi

Chào mày nhé thằng hay nói đạo lý ha ha, mà mấy đứa đạo như mày thì sống như shit, ah mà thôi loại rẽ tiền như mày ko xứng chui vào trong pic này.

Qua pic này chơi bạn ơi, chim lợn núp kỹ thế, đệ của @Upbo có trong pic này không ra chim lợn tí cho vui nào

E ngồi hóng cùng bác

Khổ thật, ở yên không chịu đc sao mà phải đi cà khịa mọi người hả @GabayVISION?
Mọi người cũng kệ bác ấy đi ạ

1 Likes

Hôm nay Tết Nguyên Tiêu, trời thanh trăng sáng, mong pic nhà bác @Mrkhoai cũng thanh tịnh. Mong chim lợn, người từng quen lặng đi cho trời trong xanh.

3 Likes

LDG - Con bất động sản trũng nhất tam sàn

• Vốn hóa mới chỉ 4k tỷ
  • Quỹ đất rộng với 1200ha đất sạch, chi phí mua rẻ
  • Vài dự án đang bán (Viva Park, Viva City, Thành Đô)
  • Dự án LDG Sky đang thi công, vị trí đẹp ở Dĩ An - Bình Dương (thương phẩm 13.2ha)
  • 1 dự án LDG River vị trí vàng (cận thị, cận giang, cận lộ) công bố trong năm nay với giá bán từ 60tr/m2, lợi nhuận thu về hơn 3k tỷ.

Có thể trong năm nay:

• Nối lại với Quỹ ngoại làm dự án Bãi Bụt - Đà Nẵng (29ha)
  • Tiếp tục triển khai 2 chung cư Intela ở Quận 8 - HCM, vị trí đẹp, giá bán sẽ không rẻ

Ngoài ra có:

• 495ha đất ở đặc khu kinh tế Vân Phong
  • 222ha đất ở Gần Hồ Tràm, Vũng Tàu
  • 418ha đất TP. Hạ Long - Quảng Ninh
1 Likes

Quá tốt

Cổ phiếu tốt nên giữ chặt, tránh rung lắc tí mà mất hàng. Thị trường hôm nay có phiên tăng điểm khá tốt sau phiên giảm điểm gây tâm lý hoang mang hôm qua, nhờ sự hồi phục trở lại của 3 ngành chính bds, ck, ngân hàng, cùng với sự góp sức của cổ phiếu lớn như MSN, VIC. Bên cạnh đó yếu tố tin tức như nâng lãi suất FED, chiến tranh cũng đang dịu lại. Với việc đóng cửa ở mức giá cao, và lực cầu chiếm ưu thế nên khả năng thị trường sẽ tiếp tục đà tăng ít nhất là sáng mai. Điểm trừ hiện tại là thanh khoản, lực cầu cổ phiếu chưng nhiều, và động lượng tăng về mặt giá t quan sát trên thị trường chưa thấy tạo được đà, cho nên trong ngắn hạn sắp thị trường vẫn có khả năng tiếp tục điều chỉnh/tích lũy trong vùng này. Như t có chia sẽ trong nhận định trước, sự tích cực lan tỏa ra nhiều nhóm ngành, không chỉ tập trung vào ngân hàng như giai đoạn trước tết nên ko cần lo lắng quá về mặt thị trường. Kiểm soát, lên kế hoạch tốt cho cổ phiếu mình đang nắm là ok thôi, tránh tình trạng nghe theo tin tức tiêu cực từ truyền thông mà bán mất cổ phiếu tốt.

Nhận định thị trường sáng mai đầu giờ tăng là để chốt lời… Chiều sẽ giảm vì sắp đến đáo hạn phái sinh …chiều có thể mua hoặc chờ thứ 5 giảm rồi mua

Thằng mặt L

1 Likes

Chào Bác! Sao Bác ko đổi tên sang “Gaybayanchaodabat” cho tụi em dễ nhận

13 Likes

em còn chặn cmn luôn bác ạ… sao bác @Mrkhoai không trao đổi với admin xóa tk nó đi nhỉ… sống bửn quá bác ạ

1 Likes

Kệ đi chị, quan tâm chi cho mệt

3 Likes

Ông già bạn ổn rồi chứ bạn

2 Likes

Thằng Gabayvision rác nó vào…bà con cứ bơ nó đi…

Em nhớ ông này trước hay cmt xong giờ sao lại thành ăn cháo đá bát vậy Chị

2 Likes

Mày ngáo à

4 Likes