TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Bác ấy vẫn còn vào pic đc cơ à

Chai mặt quá bác nhỉ

1 Likes

Em thấy buồn cười cho ông này bác P ạ. Tiền là thứ rẻ mạt trên đời mà vì tiền để lôi bố mẹ ra thì hết thuốc chữa bác ạ.

Úi nay bác @GabayVISON lại xuất hiện à. Thôi bác không cùng đường bà con thì việc ai người ấy làm. Bà con chúng ta lớn cả rồi,sao cứ phải nói lời khó nghe vậy

1 Likes

Em mấy bữa nay công việc trở lại bình thường rồi,lâu nay chưa có tàu mới lên em cũng ít nên pic,thỉnh thoảng vào lướt còm các bác để nắm bắt thôi ah

1 Likes

Bà con chuẩn bị tinh thần cướp tàu chưa :joy::joy: Ăn cháo đá bát như @GabayVISION tôi chưa gặp ai như này ^^ Thấy ăn tìm đến thấy đòn thì tìm đi … Đúng là … haizz Con người k ai làm như loại này

8 Likes

Ptc lúc bác Khoai nói mua 2k, lúc đó em nó đang treo trần , quất luôn sau nó xuống vèo vèo t1,t2…cho đến sáng nay. Sợ thật. Đang lỗ 8,5% , kết phiên gần huề vốn. May quá. Mong ngày mai tươi sáng.

8 Likes

Bố còn chạy thận ko ku ?
Bán Har đem tiền vô viện rồi à.?? 450k har cũng được nhiều đó, cố kéo dài thời gian sống của bố nha, để ông ý còn trả nợ với đời, nghiệp do con ông ý để lại. Vô phúc có đứa con như cu. Nhục ko thể tả.

3 Likes

Nó là brocker bên vnds

3 Likes

Cô cô đã nói Nga ko bao giờ đánh Ucraina đâu. Trừ khi mỹ nổ súng trước.

1 Likes

Dig có vẻ đáy rồi lên múc chưa các bác nhỉ.

Mua ngay vef

2 Likes

Em hỏi thật mà. Thấy macd và rsi đều đẹp ạ

Muốn vào thì nên chờ chỉnh bác. Dự sẽ còn một phát đạp cuối trc khi đi vào vùng tích lũy ổn định.

1 Likes

Vầng bác. Hi vọng đạp sâu tí cho ae dễ vào ạ.

Chuẩn bị rồi bác ơi hihi

Hello mọi người một buổi sáng tốt lành

4 Likes

Chào buổi sáng bác thư ký. Chúc một ngày toàn xanh với tím ^^

1 Likes

Dạ vâng chúc bác mã đầu tư xanh tím

2 Likes

Em chào các bác. Chúc nhà mình ngày mới tốt lành

1 Likes