TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Chào bà con. Chúc bà con một ngày ấm áp bên tài khoản của mình. Chúc bác Khoai soi ra các nhóm lái hành sự, để xxx tài khoản cho bà con cùng vui vẻ.

8 Likes

Chúc cả nhà ngày mới tốt lành và đầu tư thành công. Chúc bác khoai soi được nhiều cổ phiếu chất lượng để ae cướp tàu xxx lần tài khoản.

1 Likes

Chào cả nhà. Chúc cả nhà 1 ngày gd thuận lợi. Chúc em Phở Tái Chín Ceee… :smiling_imp::smiling_imp::smiling_imp:

3 Likes

Chào buổi sáng bà con Gà bay. Chúc bà con ngày mới mới may mắn an lành!

Hôm nay bà con múc húc xúc PTC auto giàu sang phú quý

1 Likes

Bác nói nước đôi thế. Như kiểu sinh con đầu lòng chẳng gái thì trai

chào ngày mới bà con. chúc bác @Mrkhoai và toàn thể phi đội có 1 ngày giao dịch thành công…

2 Likes

Biến khỏi pic bác Khoai đê, m k biết nhục à

2 Likes

Nói j cho tốn cơm e!kệ đi!hót nghe cho vui!kkk

2 Likes

Mà ghét a ạ, cái thằng ăn cháo đái bát ấy k biết nhục , đi đâu cũng bị chửi a a

1 Likes

Um!hô tùm lum!

1 Likes

Vâng ạ. Đó là tùy view.
Tùy vào vị thế và timeline mở mua
Chả dại đâu ạ

Già làng chơi cũng bát ngát mênh mông ghê kk

Gà bay vẫn khoẻ chứ. Chào mừng quay lại nhé. Hiện tại chưa có tàu nào để cướp đâu. Nên vô không đúng thời điểm rồi

Em chào cả nhà, chúc bác Khoai cùng cả nhà ngày mới may mắn. Lên tàu được thành công 10% T0 :smiley:

3 Likes

Chúc bà con ngày mới thành công và may mắn.

2 Likes

Chúc Phở Tái Chín của các bác lên giá như phở Thìn nhé😀

2 Likes

Cả nhà hnay vui vẻ nhé bà con

1 Likes

Em chào bà con…chúc ngày mới vui vẻ…chúc sức khỏe bà con và đội lái 3 sòng…

Chúc mừng bà con đã có lãi ở …TNA…PTC…PHỞ TÁI CHÍN…hàng bà con đanh Du Kích đã đủ t3…bà con không nên mua thêm…để lái họ mua mới lên 100k/1 bát phở …

37 Likes

Chào bác …chúc mừng bác TNA…PTC đã có lãi…bà con nào có xèng thì canh lên tàu em mới ạ…

25 Likes