TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

E lót dép hóng

1 Likes

bay hơn 50% tài khoản, mong được chỉ hướng 1 mã về bờ :frowning:

2 Likes

Có mã nào ổn bác tư vấn giúp em với ạ. Em cảm ơn bác Khoai nhiều. Chúc bác và gia đình năm mới vạn sự như ý, Tấn Tài - Tấn Lộc - Tấn An Khang

2 Likes

Các bác bình tĩnh nè, mấy phiên đầu tiên là phiên xác nhận nè. Có tàu mới bác Khoai sẽ pm bà con biết nè

7 Likes

Bác có con nào thì cho bà con Gà Bay bám với, chứ đừng nói cao siêu quá chúng dân bản ko hỉu nha bác.

6 Likes

Chúc bà con năm mới phát tài!

2 Likes

Hihi. Ngồi uống bia đợi bác Khoai các bác ui.

1 Likes

Em thấy bác và bác Chun có nhận định giống nhau: một năm vất vả ạ

1 Likes

mong bác KHOAI alo để gỡ

1 Likes

Xin được lên tàu mới với Mr Khoai. Năm ngoái em ngồi hóng hớt cũng bay mất 30% tk ạ.

1 Likes

Mời bác @Mrkhoai và cả nhà nhé… em mời bác trà đá và rổ bánh rán…đầu năm xanh miên mang mang lại lộc cho năm mới ạ

9 Likes

Chúc bác khoai năm mới nhiều thành công. Cho em xin vé lên tàu với ạ

2 Likes

Chào bác Khoai, chào các bác phi đội gà bay nhà ta. Bác Khoai cho e xin 1 vé với ạ.

2 Likes

Con gà của bác Van bi còn đủ lông đủ tóc, chứ đầu con gà nhà em bị vặt trụi lủi luôn rồi ạ :grinning:

3 Likes

Cướp cướp cướp ngay L14,CEO,DIG

3 Likes

Chúc bác khoai và các bác trong nhóm 01 năm mới sức khỏe.mua đâu thắng đó…

1 Likes

Hic. Em gan bé lém bác @Cuoptau ui

1 Likes

Bác lại chơi vòng mới lớn hơn à :rofl:

1 Likes

mời bác bia nhé… qua năm cũ em tỉnh ngộ ra nhiều… cảm ơn Pic bác khoai và bác Phúc nhắc nhở… xuân này lấy lại bác ạ…

3 Likes

Chắc phải 1,2 hôm nữa coi xu hướng mới cướp được nhỉ ?