TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Chào mừng nhà mới của Bác Khoai! Hy vọng tín hiệu lên tàu được gửi đến nhiều người để tránh được thua lỗ khi thị trường xấu do điểm vào bị chậm 1 vài ngày so với những hành khách lên tàu sớm nhất. Mong bác Khoai quan tâm đến nhiều nhỏ lẻ chúng tôi! Thanks bác nhiều!

1 Likes

Cp nào cũng ngon…nhưng cp giá xuống bà con ngồi im cho nó lành…áp liw j bán CEO…DIG rất mạnh…thời điểm này chưa phải lúc

34 Likes

gà bay vạn dặm :laughing:

Bác @Cuoptau có mã mới alo em với nhé

Ha ha, bác hô kiểu thế kẻo bà con mới vào k biết lao vào mấy con đó lại tội bà con bác. Còn bà con cũ thì biết bác đang trêu :joy::joy::rofl::rofl:

5 Likes

^^ em cần 5 phiên tím nữa thì về bờ:)

:beers::beers::beers::beers::beers: đầu xuân kính mời các bác ạ ,

1 Likes

em ngồi im chờ tầu mới của bác khi nào có tàu em mới cơ cấu tk mua

2 Likes

nhà đâu mà bán bác :joy:

1 Likes

Chuẩn đó bác…đề nghị bác phúc không hô hào để lái họ xả nhé…keke

30 Likes

vâng bác!!!, bia 333

1 Likes

Pp bà con…em xin phép đi pàm bát Mỳ Tom + 2 chứng…chúc bà con bữa chưa ngon miệng…

25 Likes

Chơi đi,chơi mới thành tỷ phú đẳng cấp vũ trụ chứ

3 Likes

Hihi,em mong bớt nghèo và có thêm chút là tốt rồi bác ui,còn giàu sang phải ở tương lai ah

chúc bac ngon miệng

Hi. Chào em thư ký. Chúc em luôn mạnh khoẻ gặp nhiều may mắn trong cuộc sống cũng như công việc. Mọi việc đều được hanh thông thuận lợi em nhé.

1 Likes

đúng đó nhiều người họ tưởng thật

1 Likes

Thiệc

2 Likes

sáng em sút ceo 64. đang đặt mua lại 61. lướt t0 tý cho vui bác ạ. khả năng trong tuần này giá còn đi xuống nữa. Lái không dám đánh lên vì vẫn còn có đội xả

3 Likes