TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

bac cho em vé nhé bác khoai

1 Likes

chị được cái nói đúng mà nói to quá :laughing: :laughing:

4 Likes

Hôm bác Khoai mua PTC bác nói đừng mua giá cao rùi để lái mua , e lại rén nghe bác ko dám vào hix. Vậy là e ko biết mùi vị phở tái chín nó thơm rùi hjhj, có tàu mới bác cho e vé lên tàu với ạ

6 Likes

bac khoia ko sợ bác gái cấu a

2 Likes

Vâng giá đó cũng cao thật mà bác. Bác Khoai muốn an toàn cho cả bản mà bác ơi. Bác chịu khó ôm valy đợi tàu mới nhé.

5 Likes

k sao bác nè, chờ tàu mới cho an toàn mới đầu năm vẫn còn cả năm dài mà bác

5 Likes

Ok cảm ơn bác

Chắc phu nhân Bác Khoai không tham gia mạng. Hi hi.

Em vẫn giữ vốn chờ tàu mới của bác Khoai, h chẳng dám lướt linh tinh :joy:

đợi mai đáo hạn phái sinh xem chỉnh ntn rồi mua bác ạ

Ôkhoai mua 55 mà 52 ko mua.em bận đi cv nên ko ôm thêm hôm qua,cbuws ko làm thêm mớ rồi

6 Likes

Dạ chị. Có tàu chị kéo e lên chung với nhé, e ngồi toa cuối cũng thấy hạnh phúc nè hjhj.

3 Likes

qua e tính coi nó có xuống 50 k để ôm thêm mà nó k xuống :rofl: :rofl:

3 Likes

anh quyết lại kéo tím

5 Likes

Thị trường ngon trở lại có hàng cướp tầu chưa bác khoai. Valy e để lâu hơi bụi. hiii

1 Likes

Em cap màn hình gửi phu nhân bác Khoai đấy nhé :))

3 Likes

Em cũng đang chờ tàu mới, giá hợp lý để nhỏ lẻ còn vào được, đọc mấy hôm các bác ăn phở tái chín cũng thèm mà giá cao quá :smiley:

2 Likes

@Mrkhoai bác nhòm hộ em con tna xem lái giữ tham chiếu nay là phiên thứ 3 rồi. liệu có cùng cách đánh như ptc giá 55 k bác :)))

2 Likes

cầm chờ đợi thôi suy nghĩ làm j nhiều :smiley:

2 Likes

Nhìn đống lệnh kê của Anh nhìn ghê thật, xem hàng của A đã mắt quớ, kkk, ros 14.1 chào ae nhé :)))))

3 Likes