TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Hôm nay vừa ROS vừa PTC tím lịm, em vui quá cả nhà ơi

6 Likes

Hàng Q còi tím hết rồi bác @Mrkhoai ơi, cỏ vẻ các đội lái đã trở lại mạnh rồi bác nhỉ…

4 Likes

PTC…phiên ATC thế này thì 1 bát phở có giá 100k rồi

21 Likes

Bác cho em xin 1 vé với ạ :heart:

1 Likes

em mời bác nhé!!! :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

1 Likes

lái gom ý em là nhặt thêm đó bác… chứ trk nhặt ít quá :))

1 Likes

Có hơn 1 tháng mà em cảm giác như lâu lắm rồi mới lại thấy tài khoản toàn xanh, tím

3 Likes

Công nhận ạ, ROS mấy hôm trước em đang lỗ hôm nay em về bờ và có tí lãi rồi, hi vọng ROS cứ CE mấy phiên hihi

1 Likes

Tài khoản xanh tím nhưng em còn nhiều JVC ko biết bao giờ mới về bờ, quyết giữ con này hết năm hi vọng có thể hái quả ngọt :grinning:

2 Likes

Phở Tái Chín táo bón cả chiều rồi bác Khoai

2 Likes

Em cũng giữ con KLf chưa về bờ nè bác. Đã giữ được đến giờ thì cũng mong kiên trì sẽ hái được trái ngọt :grin:

ROS cũng ngon rồi bác

4 Likes

Cụ MR.Khoai cho a em mã để x2 đi ạ

Uầy, bác lớn thế rồi còn quay chóng mặt à? Bác @NguyenSuSan ơi e có sổ hộ nghèo hơn 30 năm, cộng thêm giấy khen bằng khen, giấy chứng nhận học sinh giỏi quốc gia từ mấy chục năm rồi liệu có được ưu tiên không? :rofl:

1 Likes

Em còn kẹp 25k ros trung bình giá 10, nay tím mừng rơi nước mắt.( còn âm 19%, đấy là học cách Bác khoai chỉ cách lướt T0 TK có sẵn chứ ko giờ em vẫn âm lòi kèn. Hu hu, mong ngày sớm về bờ ạ chứ mấy ngày qua lo canh lướt t0 cũng chấp chới.

3 Likes

Hihihi. Dạ e chờ ly trà chanh nhiều ngọt cùng Bác @Mrkhoai nhé ạ… SG thẳng tiến ạ…:blush::slightly_smiling_face::blush:

2 Likes

Hi. Bác lại ghẹo e đúng hơm? Bác @Mrkhoai là idol của bản Gà Bay mà. Bác luôn hòa nhã, vui vẻ, hài hước và thân thiện. Có chuyện vui vui là Bác sẽ cho xíu thính, ai dính rán chịu… he he…:heart_eyes:

2 Likes

@Mrkhoai
PTC mời bác bia…

1 Likes

Gặp hác @NguyenSuSan có được hay không là do bác susan có gâtj đầu ngồi im là ok rồi

14 Likes

Kkkkk. Bác Khoai chiều nay không đi chăn trâu chắc là định bán để đi SG gặp chị Su thật rồi.

3 Likes