TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Chả cần thổi sáo bác ơi, bác Khoai vẫy tay phát là e lên luôn :smiley:

1 Likes

Em thấy bác 7phan hô 17-18 chỉnh mạnh . Bds bị đạp sâu trước khi bật. Bác khoai nhận định chung thị trường 17-18/2 thế nào ạ

1 Likes

Huýt sáo cái là nhẩy tàu luôn

6 Likes

Em mong tin này ạ ! Chúc bác Khoai luôn mạnh khoẻ -xây được nhiều nhà cho các bé . Em mong trong năm nay thực hiện được lời hứa với các bé vùng cao

3 Likes

Tuyệt vời Ross em sắp về bờ rồi các bác , rớt nước mắt…

3 Likes

Dạ chuẩn bị valy sẵn đợi bác khoai ạ

Phải có lý j mới đạp chứ ko đâu ai ngta đạp đâu b. Vậy ai còn dám mua bán nữa

Mai đáo hạn phái sinh chắc có chỉnh quá

nay vào nhịp lên xuống tích luỹ ròi bác nè

1 Likes

mọi thứ sẵn sàng a P nhỉ, chỉ cần điểm 1 cái là nhảy tàu liền

3 Likes

Dạ vậy là nay ổn lại rồi hả bác thư ký.

1 Likes

Bác ơi, vé lên tàu còn hay hết rồi ạ?

tình hình tạm thời ổn định

2 Likes

Dạ vâng bác thư ký.e cũng cột sẵn hành lý đợi tàu bác khoai r ạ

Hy vọng mai chỉnh có giá đỏ theo bác Khoai lên tàu

VTV đang đưa tin bơm gói 5800 tỷ thì 50% cho kết cấu hạ tầng. Có mã nào hưởng lợi nhỉ bác Khoai, bác Hươu

“Yêu thích” một cổ phiếu Kể cả những nhà đầu tư có kinh nghiệm cũng thường đặc biệt yêu thích một cổ phiếu hay một công ty nào đó vì những lý do cá nhân. Lý do có thể là hâm mộ lãnh đạo công ty, yêu thích sản phẩm của công ty đó… “Vấn đề là một khi dành tình yêu cho một cổ phiếu nào đó, việc bán nó đi trở nên vô cùng khó khăn. Tuy nhiên, việc yêu thích chiếc áo của mình không đồng nghĩa cổ phiếu của công ty sản xuất chiếc áo đó là một lựa chọn đầu tư tốt”. Để tránh gặp rủi ro khi đầu tư cổ phiếu vì những lý do khách quan, chúng tôi khuyên nhà đầu tư thực hiện một số nguyên tắc nhất định với danh mục đầu tư của mình. “Nếu một cổ phiếu giảm mạnh kể cả khi thị trường chung tốt, có thể cân nhắc thay thế nó. Nhìn chung, mọi cổ phiếu phải được đánh giá với các tiêu chí như nhau”.

6 Likes

bác @Mrkhoai bao giờ có hàng mới bác ới em với nhé. Thanks bác

đúng đó bác. Em cũng mắc sai là yêu cổ phiếu đó quá mức, nên khi giảm cũng không chốt. Từ lãi rất nhiều mà thành lỗ 30% bác ạ

nhiều mã nè bác, tập trung các mã đầu tư công có lịch sử trúng thầu nhiều dự án lớn mà theo dõi bác

2 Likes