TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

chuẩn bác. cổ phiếu yêu thích nhưng ở mức giá nào và lúc nào nên ra đó là điều quan trọng nhất trong thị trường chứng khoán

4 Likes

Giữ những cổ phiếu xấu

Bán khó hơn rất nhiều so với mua cổ phiếu, đặc biệt khi cổ phiếu giảm mạnh nhà đầu tư không dám bán ra. Đôi khi các cổ phiếu kém cũng phục hồi, có thể trong thời gian dài, nhưng việc giữ một cổ phiếu mà chỉ dựa vào niềm hy vọng thường dẫn đến mất mát nhiều hơn… Tuy nhiên, có một thực tế là hầu hết nhà đầu tư, kể cả những người có kinh nghiệm, kỳ vọng một cổ phiếu xấu đang giảm giá mạnh của mình sẽ bất ngờ đảo chiều đi lên. Thay vì từ bỏ cổ phiếu đó, họ tiếp tục chờ với hy vọng ít nhất hòa vốn. Có hai vấn đề với cách tiếp cận này. Thứ nhất, thường không có bằng chứng nào cho thấy cổ phiếu đó sẽ tăng trở lại. Thứ hai, khi chờ đợi cổ phiếu đó tăng trở lại, nhà đầu tư có thể bỏ lỡ rất nhiều cổ phiếu khác. “Việc giữ một cổ phiếu xấu mà chỉ dựa vào niềm hy vọng thường dẫn đến mất mát các cơ hội khác nhiều hơn”. Để tránh tình huống trên, nhà đầu tư nên cân nhắc các cơ hội mà họ có thể bỏ lỡ nếu cố giữ một khoản đầu tư đang thua lỗ.

5 Likes

Đợi bác phất cờ là lên tàu thôi, chờ tin bác

1 Likes

Thích là nhích thôi

3 Likes

Chào bác khoai cùng cả nhà

1 Likes

Có tầu mới xin bác 1 vé nhé.

Đewm rồi chào đếu gì nữa

2 Likes

Tàu mới đây nhé bác, HAR cuối năm 32k
4

1 Likes

Nhà khang an,mút nhé.Ngậm như ngậm xì gà.Điếm vừa thôi cưng,chúng mày ko bằng gái đứng đường đâu

3 Likes

Hic e chưa đc lên tàu bác Khoai bao h, khi nào có vé mới cho e xin với bác Khoai nhé :heart_eyes:

À hôm kia bạn anh lên 70k.Chắc mai anh bảo nó canh chốt

2 Likes

Mày canh ptc nó dc thì mày canh mà chửi ô Khoai này,bằng chứng nó rõ ràng này,dm mày hèn ko bằng đàn bà

3 Likes

Lần sau a gọi mày là con đàn bà nhé.Còn để điên lên a gọi mày là con điếm

3 Likes

Bác chích chưa ạ!e chích phê quá!hjj

1 Likes

Ê con điếm vương trùng dương ngu ngốc,có cửu âm chân kinh mà sĩ ko dậy cho đệ tử.Mày khổn vì lồ,đem bí kíp dạy cho bồ của mày,mới sinh ra 1 lũ CỔ MỘ PHÁI

1 Likes

Đang chích

2 Likes

Ngu đừng tỏ nguy hiểm!bọn e sợ lắm ạ!kkk

2 Likes

Còn 5 non nữa,chửi cũng tê tái đấy

2 Likes

Zô bác!kkk!bia là ngon!phở thìn chống say!kk

1 Likes

Bọn nó với nhau cả mà,đợt này bà con vào ptc nên ko lùa gà được,nó đang cay

3 Likes