TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Vâng em vẫn đang giữ chặt valy, khi nào có tàu mới ơi em với

2 Likes

Lại nói ngu hơn 1 con lợn chết.lùa gà là thằng gabayvision nó lùa,còn bà con bán chốt HAR để mua JVC .Mày là chim lợn chúa ở pic này thì mày thừa hiẻu rồi

2 Likes

Tàu mới có thể là HAR chăng, vì nghe đâu a7 đang gom har
4

Ôi ! Nặng đầu với mấy thằng hâm , hãm quá đi . Suốt ngày Vào để mn chửi cho , cứ sống kiểu đấy thì lộc và phúc ở đâu. Chọc ngoáy được cái gì ko biết

1 Likes

Kệ nó đi bác chửi nó cũng mệt lắm đi làm vài lon cho mát bác ơi. Ka ka

3 Likes

Lại uống

3 Likes

Cám ơn bác Khoai. Già cũng ko định mua, định ôm tiền chờ tàu, thấy bác nhắn mua, nhảy vào đu trần luôn. Sau thấy xuống quá cứ bq giá mãi. Cuối phiên bq 56,7

4 Likes

Tao tưởng @upbo là ông nội mày,ô ấy chén mẹ mày để nẩy sinh ra thằng súc vật như mày

2 Likes

Em chào bác &MrKhoai,chào bà con. Chim nhợn nay lại vào pic hót líu lo à các bác,sao cứ phải khổ thế cơ chứ,rảnh việc hay thói ghen ghét

Giờ già ngon rôuf,để con xử lý chim lợn

1 Likes

kệ thôi a P, cứ có chim lợn mai lại xanh tím rồi. nay cứ bia thoải mái từ phở tái chanh thôi a

4 Likes

Chuẩn bị xèng làm hàng mới nhé em

7 Likes

Cứ để bác khoai soi hàng đã,ko chết mất xác như chơi

5 Likes

e vẫn bình tĩnh chờ tàu a nè, không nóng vội còn cả năm dài mà :grin:

2 Likes

Có tàu mới bác ới e với nhá , e cảm ơn bác trc ạ

bến tàu Phở tái chín em chưa kịp ăn, cầm vali đợi chuyến tàu tiếp theo vậy :smiley:

1 Likes

Hihi…HAR ngồi đó mà lùa với Gà…chim còn non lắm chim ơi…bia 333 nhé…hay Phở Tái Chín - PTC nào…keke

20 Likes

Nếu vậy già làng cầm ít nhất 8k PTC …rồi…phở bò lên 100k / 1 bát thì chít

14 Likes

Ok bác…các đội lái đã chuẩn bị điên rồi…PTC mở hàng năm mới bà con đã có bia…vụ tới cả bản oeen tàu mới vui

22 Likes

ROS vào kênh giá lên rồi…chúc mừng bác về bờ

21 Likes