TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Em thì không hay để ý thị trường mấy…thị trường em chỉ tham khảo để xem tâm lý bà con và đội lái đang mua bán cp đó…vẫn đề chính là xem cp đó tích lũy đủ chưa để alo bà con CƯỚP TÀU…đó mới là tiêu trí số 1 của em…hàng đã có lái thì không quan tâm thị trường mấy…khi lái đã điên

24 Likes

Keke…tại bác @NguyenSuSan làm em phải bán Trâu rồi…set đánh là có thật bác ạ…

20 Likes

Bác ké toán chuẩn bị valy nhé…đội lái hoạt động trở lại là lên tàu thôi

27 Likes

Vậy theo bác nói thì cả nhà sắp được đi cướp rồi phải k bác Khoai?

hello bác cho em xin vé lên tàu với ạ! :heart_eyes:

1 Likes

con chym này em chặn rồi…chắc từ trước tết vào pic bác phá cùng với thằng gabayvision bác ạ

1 Likes

Bác khoai bán hẳn hai trâu để đi gặp tiếng sét ái tình

Năm nay khó khăn nhỉ các bác.

Chuẩn bác…đội lái chơi bà con GÀ BAY …bay theo thôi

17 Likes

Bác nhớ cho em một vé lên tầu với ah,e xin vé vớt cũng được. Em ít thời gian lên pic sợ bác quên mất ạ

Kệ đi bác…chim lợn em luôn tôn trọng và biết ơn họ…nhờ có chim lợn mà bà con mua được cp rẻ hơn…còn mấy con chim ngu,tiểu nhân muốn hạ UY TÍN - Mrkhoai thì hèn bác ạ…chấp làm gì…hihi

20 Likes

Vâng ạ…em sẽ pm bác

13 Likes

Em cảm ơn bác. Em cũng thích cướp cùng bà con. Từ ngày theo dõi bác em rất kính trọng bác . Mong bác sát cánh cùng bà con gà bay để cả bản ta lúc nào cũng vui tươi j

2 Likes

Không khó bác…CƯỚP TÀU có thời điểm…phải để lái gom ok mới cướp

14 Likes

Hi hi. Em mừng quá,em cảm ơn bác nhiều

Em nay chỉ ngó ngó bảng rồi lại đi làm… tối về nhìn lại thì ối zời ơi phê quá bà con ạ…thêm mấy phiên xanh tím là em về bờ các bác ạ…Xin trân thành cảm ơn bác @Mrkhoai ạ!

4 Likes

Vâng bác Khoai. Bà con nằm im chuẩn bị Valy để theo chân bác Khoai cướp ạ

Chưa biết ó gì gì không…nhưng em cứ đi 1 chuyến gặp cụ thể đã bác…chứ cứ làm sao thế này thì cũng trả muốn CƯỚP TÀU…hihi

18 Likes

Có hàng mới cho em lên tàu với nhé.

Bâc khoai nhớ e với ạ.bác kêu e đi đổi avt bác cho mà :grin: