TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Đắt sắt ra miếng a ạ!kkk

Vụ PTC…TNA bác kiếm khá rồi…cứ vô tư đi…rồi đâu lại vào đó

13 Likes

Chúc mừng bác nhé,nay tài khoản bác có sắc xanh_ tím rồi ah

1 Likes

Vâng bác…em nhớ avata bác rồi ạ

12 Likes

Dạ e cám ơn bác khoai.

1 Likes

Vâng…bà con cùng lên tàu mới là tiêu trí số 1…em đang bán trâu bác ạ

20 Likes

vâng ạ! em thấy chym kém chất lượng quá… vẫn là rất vui và phê bác ạ…mời bác ly bia nóng Bambo
bia-giả

4 Likes

Hihi. Trâu đang có giá lắm bác,giờ mà có đàn trâu thì ổn quá

em cũng là kế toán, có được theo bác không?

nhất trí ạ :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

cảm ơn bác… tt ổn ae lại có cơ hội lấy lại…mời bác bia 333 ạ

1 Likes

Cảm ơn bác,chúc bác nhanh hồi được Nav

2 Likes

Chim lợn vào pic là bà con lại chuẩn bị được lên tàu đua xanh tím rồi. Kệ mấy con chim hót cho vui bác Phúc ạ

Bác Khoai có hàng pm giúp em vs nhé ạ

1 Likes

Cảm ơn bác rất nhiều…em luôn tôn trọng và yêu quý bà con nhỏ lẻ…áp lực soi cp alo bà con với em là rất lớn…nên mong bà con phải bình tĩnh và thông cảm…chính vì vậy vụ PTC và TNA em chỉ giám pm alo bà con mua nhẹ…vì đội lái họ nhanh và tỉnh lắm…kiếm được xèng của họ bà con phải bình tĩnh…

Nếu bà con tinh ý sẽ nhận ra 1 điều…Mrkhoai em không bao giờ chơi 1 cp nào cố định…cứ đội lái gom đủ hàng đánh lên là em alo bà con lên tàu…

…thế nên 1 số bác vẫn nghĩ em là lái tàu là hoàn toàn không tinh ý ở điểm này…không có ai lái cp mà cp nào cũng lái cả…đội lái 1 năm họ chỉ giám lái 2-3 cp thôi ạ…đến đội anh 7.0 cũng chỉ sào đi sào lại CEO…DIG…L14

Có 1 điều mà chim lợn vẫn ngu ngơ không hiểu…tại sao cp Mrkhoai alo bà con lên tàu là phải ce tím lịm…bất kể tàu to hay tàu nhỏ…đó mới là nghệ thuật soi cp và cướp tàu đỉnh cao để bà con mua giá đỏ có 10% t+0…

47 Likes

đa tạ bác… mai tk ae lại xanh - tím :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Trâu Sơn La rất to béo, có con nặng cả tấn. Trâu Sơn La đấu rất máu.

1 Likes

Ok bác…vậy bác cho em xin sơ yếu lý lịch…em nhờ bác làm chân pm cho bà con mua giá đỏ ạ

15 Likes

Chim lợn hay chim hèn vào píc bà con nên mời bia cho vui vẻ ạ…mục tiêu cuối cùng cũng chỉ là kiếm xèng…tất cả đều hướng về 1 đích đến là lợi nhuận…chỉ là thể hiện khác nhau thôi ạ…

22 Likes

Nhắn bác khoai mấy lần mà bác chưa ngó ngàng, bùn quá