TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

LCS có gì hay để nắm giữ vậy cụ

1 Likes

^^ mai rét 8-9 độ … bà con giữ gìn sk nhé

9 Likes

Hihi…đúng là chìm hèn và ngu…HAR bà con mua 5.7-5.8…kỳ vọng lên 28-30k là bình thường…nó lên 16k bà con x 300%…đừng thể hiện sự hèn kém như vậy…lêu lêu…

Đói không chim hèn…mời bát PHỞ TÁI CHÍN - PTC cho nó no bụng nhé…keke…PTC bà con làm 21% rồi chim…lêu lêu…

32 Likes

Chào bác @Sonhainguyen176 …hôm nay em đi xã gấp nên giờ mới về…PTC - phở tái chín của bà con ăn đậm rồi bác…mai là 70k/1 bát phở òi

24 Likes

Chưa bác ạ

13 Likes

Bát phở bằng m2 đất ce0​:laughing::laughing::laughing:là có thật bác

4 Likes

Chuẩn bác…

15 Likes

Lần đầu tiên ăn 1 bát phở tái chín = 1m2 đất CEO

22 Likes

Ui bác Khoai đây rồi, vắng chủ nhà bà con đìu hiu quá :((

Em có việc bận đột xuất đi xã bác ạ

17 Likes

chắc thiếu ăn - không ai thả tym nên vào đây xin ak… chym lợn ạ đi vào ae cho ít tym cho đỡ tủi… có mấy bài đăng đi đăng lại không chán… đồng lõa vs thằng gàbayvision đây… bảo nó mang nick chính vào đây mà xin cháo

3 Likes

Đấm nó :grinning:

1 Likes

Nay bác em đi đâu thế ạ… chắc không phải bán trâu vào SG thả thính nhỉ :sweat_smile:

Phải em - em đấm cho mấy nhát ạ

1 Likes

Bác ấy bảo đi xã bán trâu, lấy xèng mua vé đi tơi :rofl:

1 Likes

Test chưa bác, ổn ko

1 Likes

bác Hươu nghỉ chạy xe 1 hôm đi cướp tàu với gà bay nhé… tránh rét luôn

Thế mà em cứ tưởng bác đi bán Trâu. Phở lên 100K/ bát thì có tiền đi máy bay rồi. Không phải bán trâu đâu bác ạ

1 Likes

Thằng này thuộc loại chim hèn tiểu nhân…keke…tư thù cá nhân vì muốn hạ UY TÍN - Mrkhoai…hihi…chưa đủ tầm làm việc đó…đến cả mod DHA 319 cũng kêu be be Mrkhoai lùa gà mà cp Mrkhoai alo bà con mua về toàn lãi…thế mới cay

27 Likes

Ôi! @Mrkhoai đã về rồi… cả nhà lại đông vui, rôm rã.
:heart_eyes::blush::slightly_smiling_face:

1 Likes