TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Không phải bán trâu rồi bác ơi…5k PTC em đi sg gặp bác @nguyensusan là yên tâm rồi ạ

19 Likes

Chym này thuộc loại chym ngu - hèn bác ạ… chắc bác em soi ra nhân vật chính rồi… Bác em nhiều ae nhỏ lẻ yêu quý… muốn hạ uy tín thì khó lắm

4 Likes

Vụ mới khi nào khởi tranh thế bác K , để em chuẩn bị vali ko lại ko kịp ạ

1 Likes

cảm ơn bác nhé… em vừa test 1 que âm tính bác ạ… mai em lại test tiếp… covid tai hại quá bác ạ

5 Likes

1 điều mà chim hèn không nhận ra…Mrkhoai em cũng là 1 nhỏ lẻ như bà con…em chỉ có mỗi bí kíp CƯỚP TÀU - SOI CP ĐIÊN…alo bà con lên tầu là có lãi…thế mới sốc …

Nhiều khi các tay to cá mập cũng không làm được điều đó…để lái 1 cp đâu phải đơn giản…nhưng soi các cp có lái là cả 1 nghệ thuật - Cướp Tàu…

31 Likes

Em đang canh đỏ là nhặt

28 Likes

Vẫn chờ hiệu lệnh từ bác

9 Likes

Ngày mai tính tiếp ;))

1 Likes

Chào bác @NguyenSuSan …nói gì thì cứ phải gặp bác trà chanh thì tâm lý mới ổn định ạ…giờ người nó cứ cảm giác YO …khó tả…khó tả…

23 Likes

Em vẫn nhớ: bác một mình 1 ngựa - không đệ tử - nhóm gì cả… giờ nhìn trên F có mỗi bác soi lái giúp bà con thôi ạ… nhúm nhím tuần làm 20-30% thì buôn gì cho lại :slight_smile: …em thấy ở đây với bác yên tâm quá… ạ

6 Likes

Em cảm ơn bác tô phở ạ!!! :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Ok bác @Karma …vụ tới nhờ bác pm cho bà con lên tầu giá ngon nhé

29 Likes

Bác upbo cũng nói hôm xưa rồi, bác K thuộc hàng cao thủ, khả năng ngày xưa bác K làm lái hahaaa

1 Likes

Báo cáo Bác! em vừa bị lùa lên tàu PTC giá 55 bán đc giá 60 và 64 ngập bia ạ! bà con gà bay chỉ mong tàu nào cũng được lùa như thế thui! cảm ơn Bác ạ! đợt này em run kim nên có lãi là em bán ăn non. hihi

19 Likes

Chim lợn muốn hạ uy tín bác Khoai cũng không được vì bà con nhỏ lẻ đều tin tưởng và yêu quý bác.
Bao giờ bác Khoai vào SG gặp @NguyenSuSan bác nhớ up ảnh cho bà con hóng với nhé :slight_smile:

3 Likes

Kể cũng siêu bác nhỉ, e soi chả hiểu j mà sao bác K thấy nhỉ, ko biết có ở đâu dạy bí kíp này ko nhỉ :thinking:

2 Likes

Có lãi là vui rồi chị, khai xuân vậy là ok rồi. E thì giữ ăn tới có biến thì nhảy :grin::grin:

8 Likes

Lùa vậy ai cũng thích

1 Likes

:rofl: bác bán không hú em gì ạ …ae chơi có lãi nhờ bác @Mrkhoai …mời 2 bác thùng bia 333

2 Likes

E ko có tô phở nào, 2 hôm nay ngồi nhìn bảng tiếc hùi hụi bác ạ :sneezing_face:

2 Likes