TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Dạ vâng bác, e luôn sẵn sàng thực hiện

2 Likes

Thuốc giun quả núi thôi c ơi, gồng lỗ thì giỏi mà gồng lãi thì run :rofl:

1 Likes

em gia cát dự là thời gian - tiền bác và thanh xuân của bác đổi lại bí kíp đấy :+1:

1 Likes

bác vẫn đang soi tàu điên cho ae gà lấy lại… bác kiên nhẫn nhé…

1 Likes

Thực lòng ai chơi ck cũng đều muốn lãi…mục tiêu là kiếm tiền…nhưng Mrkhoai em chỉ muốn cùng bà con kiếm được tiền từ đội lái và cá mập…đó mới là kiểm tiền đỉnh cao…

Chứ mua cp xong thì khen hết lời…bán rồi thì chim lợn nọ kia…thì quá bình thường

…đạo đức nghề CƯỚP TÀU của bà con GÀ BAY luôn là số 1…kiếm tiền công khai mua cp,giá mua,ngày mua,khối lượng mua…hàng về có lãi cả bản cùng vui mới là đỉnh cao…

48 Likes

Cũng phải có tố chất nữa bác ạ, tầm lìu tìu thì cũng khó lắm

2 Likes

Đó là cả 1 quá trình lâu dài tích lũy kinh nghiệm xương máu các kiểu đó nè. Chứ dễ vậy thì đâu còn ở đây nữa :joy::joy:

7 Likes

Vâng bác

1 Likes

vâng bác… chơi có lãi thì ai cũng muốn nhưng mà cướp tàu lấy lãi thì vẫn là nghệ thuật bác ạ…

3 Likes

ui em mắt nhắm mắt mở đọc tin nổ súng xong bán vội! ai ngờ đâu mất hàng ! hihi

5 Likes

haha! chuẩn luôn! gồng lãi khó quá

4 Likes

Vụ PTC…đội lái quá đẳng cấp và kinh nghiệm…rất nhiều cao thủ và kể cả bác @Upbo cu ng bị đánh lừa volum và đỉnh cây thông xả hàng…vụ PTC em xin khẳng định các diễn đàn ck mỗi phi đội GÀ BAY là có hàng ăn đậm…Mrkhoai mà soi cp ít sai lắm…nó là giác quan thứ 7…

31 Likes

tt vẫn đẹp lắm…em vẫn giữ hàng bác ạ… chắc lên chút nữa em cũng bán bớt cho an toàn… cắt lãi cũng là nghệ thuật

5 Likes

Ặc…bác bán hết PTC rồi ạ…

15 Likes

Bà con nên kiên nhẫn…thà chậm 1 chút nhưng ăn đậm như PTC thì mới vui ạ

18 Likes

em đi soi khoảng 3 bác bảo chuẩn bị bô vào đầu ạ… quay lại vẫn thấy 1 trân du kích như hư vô đại hải - :love_you_gesture:

1 Likes

vâng ạ! em cg tiếc lắm, nhưng có lãi là em vui lắm rùi

11 Likes

Mai lại trần thì cả bản lại vui bác ạ

3 Likes

Hihi…tại vụ sập trước tết…không thì vụ PTC này em phải làm 20k…

Vậy là bác 40tr rồi…quá ok mở hàng đầu năm…

22 Likes

Bác khoai có hàng mới cho em xin với ạ. Bác đừng quên em nhớ

1 Likes