TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Trời rét thế này mà ăn phở nóng bỏng lưỡi luôn ạ. Cứ tím tái hết cả.

5 Likes

Mai có tàu giá đỏ lại tha hồ gồng lãi c ạ, tàu mới rút kn gồng lên 100% thôi c :sneezing_face:

6 Likes

vui nên bác… gồng lãi luôn là khó

4 Likes

e còn đang tính đợi lên 120-150 mới bán PTC bác ạ

5 Likes

Chuẩn bác…bị đội lái…hội nhóm họ lùa nhiều nên tỉnh ra bác ạ…

18 Likes

Nghi nghi PHỞ TÁI CHÍN 100K/ 1 bát

19 Likes

Đầu năm bà con ăn phở tết nguyên tiêu là ngon rồi bác!hj!bác soi 1, 2 e nữa để bà con vào bờ rồi góp gạch mục tiêu 100-200 căn chắc sẽ hoàn thành thôi ạ!

10 Likes

Vâng bác…em nhớ avata của bác rồi

18 Likes

Ce là trắc rồi bác…còn lên nhiều

21 Likes

học dần bác ạ… mỗi lần học mua thử 100 mã thôi… chủ yếu tiền để ngồi đợi bác khoai…
ra ngoài họ hô phấn khích toàn búp phát thì ỏm

5 Likes

Giờ mốc gần gần thôi bác 80k/bát đã rồi mình lên tiếp sau :grin::grin:

5 Likes

Các cao thủ họ luôn theo sách vở,kinh nghiệm…ABCD…còn Mrkhoai em soi cp có lái điên theo giác quan thứ 7…nghệ thuật cướp tàu nó là không giới hạn…

24 Likes

Họp cd mới đưa ra phát hành tăng vốn các kiểu thì chắc ít nhất còn bay thêm 1-2 phiên là ít

5 Likes

Em cũng được bác hô lên 2 tô phở có 20tr rồi ạ.

3 Likes

Em làm có 54% ptc thôi. Sập quyết còi em vào luôn. Ka ka

6 Likes

Công nhận bác ạ đi nghe hô hào nó cũng rừng rực, toàn fomo theo, xong toàn ăn bô :rofl:

2 Likes

Vâng bác…em đang cố gắng hết khả năng soi hàng…em tới em tin bà con lấy lại nhưng gì đã mất…giác quan thứ 7 của Mrkhoai ít sai lắm.

26 Likes

:love_you_gesture: :love_you_gesture: sau liệu có sách cướp tàu không bác… sẽ thành kinh thư kinh điển mất ạ :star_struck:

2 Likes

Bà con mai vẫn dùng món phở Tái Chín ạ, hi hi ngọt nước quá

1 Likes

Bác Khoai ơi sang tuần có tàu mới không ạ?

1 Likes