TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Lúc chiều may mà ATC đc lên thuyền chút ít cùng Bác @Mrkhoai. Em tuy lên chậm nhưng mong được ăn “PHỞ TÁI CHÍN = 100K”. Bác cho em cùng thuyền khi nào xuống bác ới em với nha Bác.

2 Likes

thấy hô hào kinh quá cũng hãi bác ạ… khi thăng hoa nhảy vào là toang

1 Likes

Em đến ạ bác… yếu bóng vía vậy… cổ ngon chym lợn nhiều bác bán nó húp ngay

1 Likes

thỉnh thoảng bác @Mrkhoai lại được chim lợn ghé qua nhỉ. Cũng lạ bác dẫn đầu về số tim trên F247 đủ để biết độ tin tưởng và yêu quý bác ở mức nào rồi. thế mà chim nó chỉ biết kêu, nó không biết đọc và biết nghĩ bác ạ. Bác ở trên bản thỉnh thoảng bẫy cho đội này sập bẫy luông đi bác, đỡ phải nghe tiếng nó kêu.

Hihi…sách là phải gặp bác A7.0…hihi còn kinh nghiệm cướp tàu - Mrkhoai em vẫn đang chia sẻ với bà con sau mỗi vụ CƯỚP TÀU đó bác…thực tế cứ lên tàu là có lãi mới là số 1…mong bà con luôn thành công bác ạ…

24 Likes

Bắt ngay đáy, siêu thế bác

1 Likes

Xin lỗi Bác Khoai cho Em hỏi.ngày mai có hàng mới ko để em xin nghỉ làm ở nhà cạnh ạ?. Bây giờ Em không đi chăn bò nữa mà thỉnh thoảng đi theo xe tải bốc xếp ạ.đang canh kiếm tiền mua lại cặp bò giống.Mong Bác Khoai thương tình giúp đỡ ạ.

2 Likes

Em chúc mừng các bác có hàng ! Nhìn giá cao em chả dám mua ngắm em TNA thì nó chạy lại chưa mua , em mua vài mã linh tinh cũng đỡ buồn

2 Likes

Phiên mai bác ạ…lên tàu thôi cho nó yên tâm…NGA -UK cứ thế này không giám tất tay

17 Likes

Chốt lãi là tuỳ kì vọng mỗi người bác ạ. Giờ PTC khá cao rồi. Bác Khoai nói là để dành tiền tàu mới đó ạ.
Còn nếu bác lên hôm nay rùi chúc bác t3 có lộc ạ. Mua bán là tự quyết định bản thân nha bác.

1 Likes

Chờ tàu mới thôi bác nè, chứ ptc là hàng bà con du kích ăn của bác only thôi

4 Likes

Này khó nói lắm bác nè, còn coi giá với tt nữa mà

2 Likes

Đỏ thôi bác. Em sập flc nhiều quá cắt và sang ngay giá 39.5

5 Likes

B Khoai bảo chim lợn vào kêu nghe cho vui tai cũng được đó bác. Có chim lợn vào còn xin đi theo làm gà bay cơ.
Còn chim nào vừa ngu vừa hèn èn èn thì b Khoai không thèm chửi ạ. Rác tai

3 Likes

Này là ôg bà phù hộ bác lắm nè

1 Likes

Hihi…bác tỉnh đấy…lúc đó em có alo nhặt PTC và TNA là hàng của bác @onlyU9 …cixng nhiều bà con ăn đậm bác ạ…em luôn hi vọng bà con GÀ BAY có lãi đậm…để các bé mồ côi có nhiều nhà mới hơn…

28 Likes

Chuẩn bác…em pm bác đầu tiên vì bác là số 1 đầu píc

14 Likes

Mai e xin chân PM nhé bác, e rảnh cả ngày

1 Likes

hihi… em nói vậy chứ bí kíp - là phải bí mật ạ :smiley:

2 Likes

Em tin 100k/1bat phở…bà con cầm hàng đủ t3 rồi…có biến là bia

17 Likes