TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Bác nhớ avatar em lên tàu với ạ

1 Likes

Bắt đầu chơi chứng em ăn ngay con idi dính 8 cây sàn bác ạ. Sau ăn nốt 7 cấy sàn flc . May cắt ra làm con ptc ko chắc bỏ chứng rồi bác

5 Likes

Bà con mở hàng vụ PTC là vui rồi bác

17 Likes

Từ từ rồi gỡ lại đc hết bác nè

3 Likes

Dạ đúng rồi bác, cơ bản bà con đều có hàng sẵn cả rồi. Có gì là bia ngay :grin::grin:.Khai xuân quá là thành công rồi bác

5 Likes

E lượn quanh F cả ngày, học lỏm chỗ này chỗ kia tí lấy kiến thức để ra hàng cho đỡ ngu bác ạ, còn cái khó nhất là lên tàu lúc nào thì có bác K rồi, hahaaa

2 Likes

Không bác…với Mrkhoai em luôn chơi công khai cho bà con tham khảo ạ…đẳng cấp của chơi ck là phải công khai bác ạ…

21 Likes

Ok bác…pp bà con em xin phép đi bơi ạ…hẹn gặp lại bà con

21 Likes

Vâng ạ!e cũng đang cố gắng học!trộm tàu cướp tàu!khi bác hô e lên luôn!

2 Likes

bác @Mrkhoai mai em cho em theo đuôi bác với nhé. Thanks bác nhiều :handshake:

hihi! em cũng đến ạ em mà

1 Likes

Này ng ta gọi là thời tới cản ko có nổi :rofl:

3 Likes

Dạ, thế thì em yên tâm đứng ôm vali đợi bác ạ. Em cũng cố gắng bám bác để kiếm đủ vé vào SG uống ké trà chanh của em Su xinh :slight_smile:

1 Likes

Phở tăng giá ghê quá, e ko chịu đc nhiệt từ vụ A Còi. Thoát hết, e thoát 7k phở lúc 41. Chúc cả nhà thắng lớn vụ phở này

PTC mở hàng Mong cả năm cướp toàn tàu vàng, tàu nào cũng ăn 20 đến 30%/ tuần

1 Likes

em nói bí kíp của bác ý ạ… bác chơi công khai…em vào từ tháng 10 tới giờ, tuy chưa nâu bằng mọi người nhưng theo sát hiểu được những pha đỡ cho nhỏ lẻ của bác ạ… tt xuống nhiều bà con ngồi im là lãi

1 Likes

Bác pm em nhé, mong bác nhớ tới

nhưng có cái xuống tàu là phải theo dõi và để ý pic bác ạ… sách vẫn chưa có dậy cắt lãi :smiley:

2 Likes

Ka ka. Ptc giờ gỡ dc nửa tỏi rồi bác ạ. Lỗ nửa tỏi nữa thôi ạ

4 Likes

chuẩn bị valy chưa bác?

2 Likes