TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Bác cho e hỏi e muốn tham gia thì làm tn ạ? E đang lỗ muốn về bờ quá bác ạ. Mà k biết làm tn để nhận đc pm của bác Mr. Khoai và các bác ạ?

1 Likes

Chết cười :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Em nhớ đợt Ros ko biết phải chị @Tuelinh ko cắt 12.5 chị nói bị run kim, tính ra lúc tt sập Ros có biến thì chị cắt đúng đỉnh đó chứ hjhj, e thì cắt 9 và 6.8 đau lòng con én nhỏ.

Úi…??? Chị e cũng bị mất hàng rồi ạ…! Nhg đúng là gồng lỗ thì kiên trì lắm… mà gồng lãi rất khó á C @TueLinh nhỉ…? Thôi có lãi là vui ạ. Mình thấy đủ sẽ đủ. CE mình cùng chờ lên tầu mới khi @Mrkhoai ra mật lệnh nhé ạ.:blush:

4 Likes

Ko phải lm j đâu bác ạ, bác cứ trò chuyện cùng mọi người là được rồi bác ạ, lúc có tàu thì xin pm của bác K hoặc bác thư kí bác ạ

3 Likes

Dạ, hihi, e theo dõi pic lâu rồi cơ mà e k biết khi nào thì có tàu để xin pm ấy ạ , mong bác trl giúp e nha, e cũng rất muốn tham gia :grin::grin::grin:

2 Likes

Ha ha mà có ai bắn đâu chị :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Dạ bác cứ vào pick thường xuyên là sẽ thấy bác Khoai thông báo ạ, bác vào nc với mn rồi 1 thời gian là rõ hết ạ

2 Likes

Ha ha duyên đu đỉnh em ạ. Chị cũng suýt mất hàng. Hôm trước chị hẹn với @TueLinh là lên c cũng chốt ăn non cho chắc. May vào đọc pic bác Khoai thường xuyên thấy bác vẫn khen em ý nên chị lại thôi :)))

3 Likes

Hihi thui dù sao cũng ăn phở đc là ngon rùi chị:kissing_heart::kissing_heart:chúc mừng c nha

4 Likes

Bà chị đúng là chất nhất gà bay rồi. Thôi kệ chị nè, có lãi là vui rồi k sao

2 Likes

Con gái tên Linh xinh đẹp và cá tính chú ạ :slight_smile:

2 Likes

Chị đã đỡ nhiều chưa chị

1 Likes

Vâng, vk e cũng nói thế c ạ, vk e cũng tên Linh :slightly_smiling_face:

4 Likes

Hử, chú? nghĩa là chú hay nghĩa là chú thế ạ :sweat_smile:

Sức khỏe tnao r c, mấy nay ít on mà nay on muộn thế

2 Likes