TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Chỉ mong năm mới có bia để bà con gà bay vui

Nhà chị ổn rồi chú ạ😁âm tính hết rồi

5 Likes

Nhà c âm tính hết rồi, còn mỗi chị vẫn bị ho chút thui em à

4 Likes

bác chỉ cần chịu khó hóng pic và chém gió với bà con thui ạ!

1 Likes

Nhất vợ em rồi, lấy đc ông ck tâm lý quá nè:blush::blush:chúc mừng nhà e có bé rồng vàng nha hihi

3 Likes

Chúc mừng @Nabi1988 nha. G9 cả nhà ạ.:purple_heart:

3 Likes

Kkkk chắc phải giá 11k.

làm vk bác là nhất luôn, trong này chị e nào lấy ck nhơ kiếm đc a như bác này nhé :smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

Chúc mừng chị nè, cố gắng giữ gìn ăn uống thêm vào nữa nha chị

3 Likes

Chúc mừng gia đình.

3 Likes

có biết đâu! thấy chị @Dangly87 gửi link gì mà có nổ súng chưa cả đọc ai bắn ai là nhảy tàu vội, rút kinh nghiệm mà! ai ngờ tàu ko chìm mà mình chìm, may mà Bác Khoai soi cho tàu nhảy có cứu hộ tậng bia ko là giờ toi roài

3 Likes

mọi ng chú ý cẩn thận covid nha, gần nhà e có thanh niên 37t theo hội nhóm gì đó ko chịu tiêm vx nay bị dính phát đã ra đi ngày hnay rồi @@

2 Likes

Chưa buồn mất hàng. Nhưng chưa biết, chốt lãi ko bao giờ sai.

2 Likes

Vâng e cám ơn chị nhiều ạ

2 Likes

Con cám ơn cô cô nhiều ạ:kissing_heart::kissing_heart::kissing_heart:

2 Likes

Bạn này trúng lớn rồi. Chúc mừng, chúc mừng.

3 Likes

dạ! con giờ cứ ăn non xong phủi đít đi về, cố ăn nhiều ở lại cuối lại bị chủ nhà bắt lại rửa bát lau sàn thì khổ lắm!

7 Likes

Ukm em , c cám ơn e nhiều nha​:blush:sắp lăn nhanh hơn đi rồi em​:rofl::rofl::rofl::rofl:đợt tới có tàu ko khéo fai nhờ mọi người kéo ko thì ko chạy lên tàu kịp mất kkkk

3 Likes

Vậy ngon r c, giờ nhiều f0 quá, vk e mới tiêm 1 mũi lên e cũng hơi sợ c ạ

2 Likes

Chị cũng mới tiêm 1 mũi nè em ,mới bầu thì cứ giữ gìn cẩn thận em ah… nhất là 3 tháng đầu rất quan trọng e à

3 Likes