TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Lấy nhau mấy năm rồi mà ko bóp chân là ko ngủ bác ạ, khổ lắm,mà phụ nữ mình chiều họ 1 tí thì nhà cửa lúc nào nó cũng vui vẻ ạ,haha

5 Likes

Vâng c, đợt đấy vk e tiêm xong mới biết có bầu, tá hoả lm xét nghiệm tất tần tật, trộm vía cu con khoẻ c ạ, giờ đc 23 tuần rồi, hê hê.

5 Likes

híhis! trai đầu lòng à! chúc mừng bố nó nhá

2 Likes

Bác vừa nhắn tin cho em ạ? chắc Bác mới chưa biết cách cướp tàu ạ, em có ntin lại đó ạ

3 Likes

Hê, cám ơn c ạ, mà băn khoăn mãi chưa nghĩ ra tên cu con là gì cho hay c ạ

3 Likes

Chúc mừng bác nha.

2 Likes

Dạ e cám ơn bác ạ

2 Likes

Né mày thì có . Sao có những thằng giống con đỉa thế nhỉ? Khoai xấu thì ko đến lượt mày nói đâu ku.
Chúng tao ko phải là ko có não đâu. Biết điều hãy biến đi cho , hỡi thằng nibosi.

3 Likes

Minh Tuệ! hihi! nhà chị 2 công chúa là Tuệ Linh và Tuệ Minh

3 Likes

Nhất chú đấy, vừa đẹp trai vừa chiều vợ

3 Likes

Hihi, sao tên c gợi ý, e nghe như là để kết thông gia từ bé ấy :smiley:

3 Likes

haha! con chị hơn tuổi roài! ko tuyển phi công đâu

2 Likes

Vâng ạ, e còn k biết nt tn cơ, ấn vào tin nhắn thì nó hiện thành ra lại lập pic hay sao ấy bác, e chả hiểu :joy_cat::joy_cat: gà mờ quá ạ

2 Likes

:rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Lúc e mới vào F cũng như bác ấy, thấy nó tạo pic ms sợ quá xóa vội :grin::grin::grin:

3 Likes

Vậy làm tn để gửi tin nhắn hả bác, ahihi, bác chỉ e với

bác Khoai với bác @Cuoptau đánh giá vụ Nga-Ukraine sao ạ? có oánh nhau thật không đấy?

Thằng Mỹ nó làm gì mà cứ như đốc thúc oánh thế nhỉ. Mà vụ này do thằng Nga ngố muốn gây sự thì phải,đem quân sát biên giới tập trận

1 Likes

DJ rớt hơn 400 điểm rồi

1 Likes

Chị cũng gồng phở tái chín lãi 24%. Chị vẫn giữ có biến thì nhảy nhanh. Nhiều Bà con vừa rồi nhờ Bác khoai nên có Lộc đầu năm. Vui quá. Hi hi

1 Likes

Bác ấn vào chỗ tên nick của bác ( kí hiệu chữ P ấy ạ), thấy có hình phong thư, thì bác ấn vào đó, thích nói chuyện với ai thì bác tìm tên rồi soạn tin. Còn k thì bác trực tiếp ấn vào nick của ng bác muốn nhắn tin, thấy nó có hình phong thư thì bác nhấn vào đó nhắn tin cho họ là đc.