TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Nhiều ng ko chịu tiem vx đâu cụ. Theo hội gì bài trừ vx lắm, nghĩ nó nản,

Cảm ơn cô cô ạ. Cô cô cũng trúng lớn mà

Cứ lãi là OK rồi. Nhiều khi gồng lãi tim đập chân run suốt ngày em ơi.

Ptc em hươu tử thủ :))) hiii. Em cầm có tí sợ j.

5 Likes

Có tầu vác cho e ké lên tàu vs nhá e đang xa bờ quá :sob::sob::sob:

Vậy là ko ai pm sẽ ko lên tàu được :frowning: khó rùi

1 Likes

@MrKhoai @TueLinh mai có tàu mới cho e hóng với nhé. E vẫn đang ngoài đảo xa ạ. Đội ơn các bác ạ

2 Likes

Chào bà con. Tối qua e ngủ sớm nên k hóng chuyện vs mng. Nhắc đến vụ Phở là e vẫn thấy mình gan thỏ ạ. Sang pic KLL lại sợ upbo nên chả giám vào. Thôi k ham hố đu tàu giờ ạ, e đợi lên tàu bác Khoai cho yên tâm

3 Likes

Hello bà con, chúc bà con phiên giao dịch cuối tuần thật thành côg và thật nhiều sức khoẻ

16 Likes

Chào bác khoai và bà con. Chúc ngày mới tốt lành

3 Likes

E chào Mr Khoai và gia đình gà bay ạ! Từ vụ sập trc tết, e cũng thành gan nhỏ ko dám đu đưa linh tinh. Hôm nay hi vọng đợi tàu bác @Mr Khoai để đc bay hết mik ạ :slight_smile:

2 Likes

Chào buổi sáng cả bản, chúc ngày mới giao dịch thành công, tốt đẹp :sunflower::sunflower:

4 Likes

Chúc cả nhà phiên cuối tuần giao dịch thành công!chúc sức khoẻ bác @Mrkhoai và lái 3 sòng cùng bà con!

5 Likes

Chào bác @Mrkhoai cùng cả nhà, chúc mọi người ngày mới may mắn, an lành!

4 Likes

Chúc các bác ngày làm việc cuối tuần vui vẻ, giao dịch thành công !

3 Likes

Chào cả nhà, chúc cả nhà ăn Phở Tái Chín ngon miệng xD

2 Likes

EM chào cả nhà, chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ

4 Likes

Chào cả nhà chúc phiên gd t6 tím lịm :)))))

7 Likes

Chúc bà con hôm nay Phở Tái Chín ăn ngon, lại thêm 2 trứng. Giá lên như phở Thìn nhé. Bà con nào ko ăn phở thì tạm thời ăn…mì tôm😀

5 Likes

Em chào Bác Khoai và bà con Gà Bay ạ…mấy hnay nhiều việc quá em ít lên F. Ko lên đọc coment mọi người cứ thấy thiếu thiếu gì Bác ạ. Em chúc Bác và mn ngày giao dịch cuối tuần thật thành công ạ

7 Likes