TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Nay e đã bán bớt
Để cb lên tàu e mới, bác pm Cho e với nhé

Đúng là nhờ bác Khoai kiếm được lãi. Rồi lại mua lung tung bị vặt hết. Chỉ có bác Khoai là nghĩ cho bà con nhỏ lẻ.

vì xót lên ko giám cắt thành ra em lại càng âm bác . mong nó hồi

1 Likes

Vậy chắc em cut luôn, sợ lái kéo lên 1 2 phiên rồi thả bắt vào lại chết thêm. Cảm ơn Bác, nhờ Bác nhắc mấy lần em thoát bớt nên cũng đỡ lỗ phần nào

1 Likes

Thế thả tim cho bác

1 Likes

E vẫn chờ tàu bác Khoai. Sẽ k lên được giá đo pm thì e đu giá gần xanh cũng thấy yên tâm hơn bu bám lại các mã đã chấp nhận cắt lỗ. Hôm nay nó ce nhiều nhưng không tiếc ạ

2 Likes

Họ nhà quyết òi đội lái đã đỡ giá…bà con nào còn cầm…cẩn thận mất hàng…

Không có cp lởm…cp rác…cp ngon…cp tốt…cp chỉ ok khi bà con lên tầu có lãi…

44 Likes

cảm ơn bác nhé… vào đợi hàng bác khoai ngồi chém gió với ae vui như ngày tết

1 Likes

Bác nhớ cho em theo với nhé

Bác Khoai cho e xin 1 vé lên tàu với ạ, e cắt Ros trước tết hôm nay nó tím hix, em cảm ơn bác.

Ok bác…chúc mừng bác HAR…JVC đã hồi mấy phiên ce…đã giảm lỗ rất nhiều

25 Likes

Ngay hôm thị Trường sập may em nghe bác Khoai hô chanh JVC xanh bán bớt, em canh thoát được 50%. số còn lại lướt T0 trung bình giá như bác ấy khuyến nghị nên đỡ phần nào. may chứ tiếc giữ lại thì chết dí luôn, càng để càng đau bác ạ.

1 Likes

:sob: đồng cảm

1 Likes

Vâng bác…

14 Likes

Rất nhiều bà con GÀ BAY ăn đậm sau các vụ CƯỚP TÀU 2021…nhưng đã nộp hết cho các đội lái vì bắt dao rơi khi VN sập…điển hình là bắt FLC…CEO…DIG…CII…LDG…em biết mà không giám nói…vì sung đột lợi ích nhóm

38 Likes

Em vẫn kẹp JVC ROS từ năm ngoái bác ạ
Chưa mua bán gì cả

3 Likes

lần sau nhớ bài học

Nay ko thấy mấy chú chim ngu đâu nhể bà con :rofl:

Ok bác…em đang canh giá đỏ

21 Likes

e cũng như bác, ae đồng cảm, chờ năm nay hồi, tiền còn thì cướp tàu em khác :slight_smile: