TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Giờ bán gì nữa…cầm chặt…lướt t+0 giảm lỗ là ok

18 Likes

Cùng cảnh ngộ cổ đông JVC :crazy_face: :crazy_face:

1 Likes

Tại sao Mrkhoai lại khuyên bà con chốt lãi CEO khi giá 93-97…DIG giá 120k…và tuyệt đối không bắt đáy cp…khi thị trường sập…

Đội lái và nghệ thuật làm giá nó là như vậy…khi lòng tin lung lay…thì trả có lái nào đỡ giá kéo lên cho bà con bán lênnđaafu họ đâu ạ…

25 Likes

Cầm lâu dài thì lướt t0 thôi bác, chứ giờ chưa rõ ràng đc

Giờ bác tin CEO…DIG …hôm nay FL…chuẩn từng cm rồi bác…em soi cp điên và cp giảm lâu sàn ít sai lắm…

28 Likes

Thanks Bác rất nhiều; Đúng như nhận định của Bác về DIG và Ceo; Em cắt lỗ DIG lúc sáng.

Cho em lên tàu với bác, em fo cắt lỗ jvc rồi bắt dao Ceo đây ạ,

ok bác… yêu bác
Đỉnh cao… ngồi im lãi 7% là có thật bác ạ

5 Likes

Cuối năm e học đc bài học cắt lỗ, năm mới e đã chuẩn bị hành lý đâu vào đấy chờ lệnh Bác :smiley:

thiếu mỗi chữ " i" mà a gắt thật :))))

Chuẩn từng cm :+1:

Cp lên xuống là do các đội lái…bà con chỉ cần nhớ 2 yếu tố cơ bản… cp giá lên và cp giá xuống…chọn đúng thời điểm lên xuống tàu để tối đa hóa lợi nhuận…

34 Likes

Chuẩn rồi bác Khoai nè, tính ra thoi dõi và nghe bác nên bà con cũng đỡ mất nhiều

2 Likes

hay quá bác, ko có cp lởm, ko có cp rác, chỉ có cp lên giá và cp xuống giá…

Huhu, e gà mờ quá ôm trọn đỉnh 2 mã này, huhu. Giờ e ở tận đảo xa thật xa bác ơi​:sob::sob::sob:

Không ai trên F247 này giám đứng ra alo bà con đừng bắt đáy cp CEO…DIG…khi lòng tin bị lung lay thì phải mất rất nhiều thời gian và rất nhiều tiền mới đưa CEO lên 97k và DIG 120…

bà con tuyệt đối không bắt đáy khi tàu đang chìm…99% là chết

28 Likes

cả danh mục theo dõi của em duy nhất 3 con nhà A7 sắp lăn quay ra nằm sàn. bán nhà 1000…m2 , 4 mặt tiền vị trị đắc địa tại lô Thiền Am Bên Bờ Vỡ Nợ …bán tất tay múc L14 , CEO , DIG giầu sang phú quý một bước lên giời …

@mrkhoai bác cho e đăng ký 1 tàu riêng được k bác

Giờ nhìn CEO…DIG …dư bán FL…bà con mới biết tại sao Mrkhoai lại gào khản tiếng để bà con GÀ BAY nói không với CEO…DIG…

29 Likes

Thấy lái CEO…DIG…đánh đắm tàu chuẩn từng cm chưa bác…kinh nghiệm xương máu Mrkhoai ít sai lắm…em có khả năng soi cp lên Ce…thì giác quan thứ 7 soi cp về FL…là có thật

28 Likes