TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

chưa bác, vẫn đang chờ xác nhận của tt đã bác

1 Likes

cái này e còn phải học nhiều ạ, lên k bán, xuống quá lại tiếc k cắt

nên tập đặt mức cutloss đi bác

1 Likes

Chào bác Khoai, cho em một vé lên tàu với bác ơi!

Chuẩn luôn bác ơi♥Năm mới chúc bác và phi đội Gà bay cta đánh đâu thắng đó ạk

1 Likes

Chúc bác Khoai cùng cả phi đội một năm mới may mắn tài lộc!

Chúc bác Khoai và phi đội Gà bay năm mới thành công

Thật tuyệt vời, bác Khoai đúng là thiên tài! May quá nghe bác cảnh báo e ko bắt đáy CEO lần 2 bác ạ. Lần 1 em vào giá 87 cắt lỗ 55 bác ạ. Tý thì định bắt đáy lúc trước tết, cảm ơn bác nhiều nhiều!

Cám ơn bác khoai nhé, đã hiểu dụng ý của bác, may có bác ko hôm nay em cũng đua xanh tím :)))))

Bác soi giúp e con LDG thế nào với ạ? E vào lúc 27.15 :joy::joy:, giờ vẫn ngồi im đau quá ko cắt được ạ:joy::joy::joy:

E sợ nó đang vào nhịp downtrend mấy nay là nhịp hồi của cp. Vì đỉnh sao thấp hơn đỉnh trc. Cungz có khả năng là ở đó tạo vùg tích lũy mới vì đang có mức giá bằng với vùng tích lũy cũ

1 Likes

e mới chơi dc mấy tháng, đang tập dần bác ạ

E cũng hi vọng nó hồi hồi vài phiên nữa cho bớt lỗ rồi cắt theo bác Khoai lên tàu mới ạ, e fo mới chơi được vài tháng mà bầm dập quá bác ơi

Con này sao lên khủng quá nhỉ. Lái điên à. Ka ka

Thấy cũng cướp tàu, tui chui vào toàn cướp tàu cũ, mải bia rượu ko chú ý nên giờ mới vào chào bác Mrkhoai và bà con. Mong bác Khoai cướp được nhiều hàng cho bà con gà bay một năm ấm no.

16 Likes

Hành đầu cơ mà bác, nên rủi ro cao lắm. Quay lui là cả một cái cây thông bao lớn. Liều ăn nhiều cũng có thể thua nhiều

4 Likes

Hàng nhà a luis mà!cây :evergreen_tree: đẹp lắm luôn!kkk

Ha ha vẫn chưa có tàu mới bác

1 Likes

Ko chú ý nên toàn sang pic cũ xem ace nói chuyện tâm hự, mãi mới chú ý lượng người quá vắng nên phát hiện ra.

9 Likes

Dạ chào mừng bác đến bản gà bay ạ, kính chúc bác năm mới nhiều sức khoẻ, đại thắng trên mọi mặt trận :grin:

3 Likes