TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Ha ha, thường thì mỗi thánh bác Khoai sẽ có 1 pic mới đó bác.

4 Likes

Mọi người trên pic ít biết vì mình hay sang nhưng chỉ hóng bác Mrkhoai, thỉnh thoảng mới còm vài đoạn, nhưng cũng biết qua nhiều pic của bác Khoai rồi.

10 Likes

Nay bên kia có bác Rồng về chắc lại vui nhà vui cửa lại bác nè, k biết bác Rồng có tạo pic mới hay vẫn giữ pic cũ nữa

3 Likes

Đến thời của các công ty bất động sản có vốn hóa còn dưới 10k tỷ mà đang sở hữu quỹ đất sạch rất lớn như LDG SCR (SCR bị phụ thuộc công ty mẹ xíu nhưng cũng chơi tạm được).

LDG giờ là tiềm năng số 1 vì vốn hóa mua cả công ty chỉ có 3600 tỷ còn chưa bằng lợi nhuận 1 dự án của LDG.

Hôm nay bác tất tay CEO &DIG chưa

2 Likes

Ha ha bác P cứ vậy hoài, e cười mệt bác ơi :rofl::rofl::rofl::smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

Giác quan thứ 8 của em cực chuẩn,CEO,DIG xiêu cổ phiếu

1 Likes

Ko thấy đội nào chửi mình.May nhà mình có mrkhoai cảnh báo chứ ko ăn đòn đủ vụ này

4 Likes

Bác phúc troll zai thế . Ka ka

1 Likes

Bác troll thế cẩn thận có gà bay nào mới vào tưởng thật, bắt đáy thì chết…

1 Likes

Uy tín vàng 5 số 9 nuôn

4 Likes

Đội nhà mình biết hết rồi,ko ai dại đâu bác

4 Likes

Vãi bác!kkk!mọi ng đều biết chứ k lại nhầm chim lợn!

1 Likes

Mai cướp ceo,dig giá fl,à mà để xem đã,hay đợi hơn chục cây nữa

3 Likes

bác cho em xin view của bác về DIG và CEO được không. em đu đỉnh nên cứ trung bình giá, lướt T0, giờ nghe các bác ở đây nói chuyện thấy chả ổn tí nào :cold_face:

1 Likes

Bỏ đi mà làm người

4 Likes

Bác sang pic của mấy anh A hỏi mới chính xác được!pic bác khoai k có siêu cổ bên bờ vũ trụ đâu bác!

1 Likes

Chờ về nịt tất tay chứ bác?kk

Các bác cho em xin nhận định mã TNA với ạ. Em mua theo bác Khoai nhưng không mua được giá 14 mà chỉ mua được giá 15.

1 Likes

Đánh chứng để kiếm tiền chứ đừng bị ảo giác

4 Likes