TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Lên sau và xuống trước đúng k bác!chậm chân bay màu hết!hjc

1 Likes

Vào trước được chính xác dành cho các cao thủ thôi ạ!bọn e bon chen là hay đu nên mới dập mặt!hjc

Con hàng không của bác chắc mai có thể chen chân được đúng k ạ!

thấy vào sau nguy hiểm á anh

1 Likes

Vâng bác!thì cũng canh vào hợp lý chứ t0 mà k có j là dở rồi ạ!

Um!đang đợi tàu thôi e!

Vâng bác!thấy lực bán vẫn còn nên e nghĩ ai muốn đi máy bay thì mai vẫn có giá rẻ để lên ạ!

Kkk!vậy là k bỏ sót j!bác tính kỹ quá!hj!

Vừa rồi e bị tt nó vả đến xương k có nhậu!đành ngậm ngùi cắt bỏ cho các a lái các a ý xơi hết!hjc

1 Likes

Kkk!ngon rồi bác!bác ngắm e nó từ lúc chưa cởi!xá j lúc truồng rồi mà k húp chứ!hj

Chưa xác định xu hướng bác ơi!nên tàu đang chưa rõ đã nổ máy chưa!các a lái đã nhấn ga chưa!

E đang kẹt xèng nên dành chờ tàu!chứ nếu có cũng theo bác!k ngồi khoang thương gia thì ngồi gần wc cũng được!hjhj!miễn là hạ cánh an toàn!

E chưa vào j ạ!còn tí tiền còi các a lái bỏ lại nên e chờ tàu bác khoai!có ít vợ cũ thì hôm nay cũng lên được tí da!chứ đang gầy trơ xương bác ạ!

K rõ bác khoai bảo lên tàu nào ạ!đang chờ!hjc!chắc số e phải lên giá vé sát giờ khởi hành!

cởi chuồng rồi thì nhìn dc rồi

2 Likes

mai với ngày kia nộ rỗ hơn, hôm nay chỉ là mở bát :)))

1 Likes

Vâng!chắc cũng k vội vàng ạ!sợ lên tàu thủng thì lại cưa chân tới bẹn thì chết bác à!

Quan trọng thời điểm đúng k bác!hj!thôi thì cứ chờ thời cơ ạ!

2 Likes

cho e theo lên tàu với bác

1 Likes

nay có đạo hữu nào đua xanh tím thì tại hạ thật bái phục.

2 Likes