TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Sợ là e nó mặc quần tất màu da lại quáng gà k nhìn rõ!lao vào có khi bị ăn vả k trượt phát nào!kk

Vâng bác!chắc tiền lì xì của các hạ ấy nhiều!hj

1 Likes

thì mang kua kính lúp soi vô

2 Likes

Ha ha kính lúp cũng soi k tới đâu e, chờ thôi. Cơ hội luôn còn mà. K cần nóng vội. Mới đầu năm đầu tháng thời gian còn nhiều k lo

2 Likes

K tiền mua kính lúp ở đâu?hj

nay khởi đầu khá là đẹp nhỉ bà con… ai cũng giảm lỗ là mừng rồi. còn ai lỡ cắt lỗ thì đợi tàu vàng của bác khoai gỡ lại thôi…

1 Likes

Chúc bác Khoai năm mới mạnh khỏe , thành đạt

Hôm nay Bà con nào có ý định mua mấy em mà Bác khoai đã cảnh báo ko bắt đáy là đã rất may mắn trong ngày đầu năm rồi.

2 Likes

ăn trộm

Em khuyên đứa em làm cùng Cty cắn răng phăng teo con Ceo đi mà nó không nghe, nó tiếc tất tay vào đấy giờ lỗ 200 củ rồi nên xót của ko dám nhìn nhận sự phũ phàng, vẫn ngang và bảo thủ Bác ạ.

1 Likes

Nay thấy mọi người toàn bàn xanh tím nhưng em vẫn ngồi im chờ tàu mới thôi ạ, vẫn ôm bộ 3 ko nỡ cut, chắc phải chiến lược lướt T0 cho nhanh về bờ quá

1 Likes

Năm mới chúc bác @MrKhoai và anh Phúc @Cuoptau cùng toàn thể bà con gà bay mạnh khỏe, bình an, đầu tư chứng khoán x2, x3, x5 tài khoản trong năm 2022 nhé

2 Likes

Bác cho em một vé nha

Em vẫn theo dõi píc của bác Khoai, nhưng chưa sắp xếp đi cướp tàu đc, vào theo dõi động viên các bác, khi nào e đi cướp tàu đc, cho em lên tàu cùng với na

2 Likes

Em chào bác…@Gacontimmoi…năm mới chúc bác và gia đình sức khỏe…x2 x3 tk…cảm ơn bác đã lì xì cho quỹ GÀ BAY…

21 Likes

Năm nay ăn Tết lớn không Bác? Em chơi mấy ngày Tết vui quá luôn Bác ơi

1 Likes

Em chào bác…em chỉ đi rừng thôi bác…cả tuần…

32 Likes

Nhìn thư thái thoải mái quá bác nè

1 Likes

Phong cách cướp tàu khi chơi chứng khác hẳn với tính cách hiền lành điềm đạm của bác Khoai nhỉ.

1 Likes

Khổ thân

1 Likes