TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Đi rừng tuyệt vời bác ạ…mấy bạn nhà em cũng thích đi rừng…

20220204_163444

35 Likes

Cướp tàu …đội lái điên…phải nhanh bác ạ

22 Likes

Wow đẹp quá bác nè, e cũg ghiền
IMG_20190716_063456

8 Likes

Vụ này CEO…DIG…không ổn…cp nào cũng tốt…nhưng thời điểm lên tầu để có lãi mới là tất cả

26 Likes

Chào bác Khoai, công việc của em ko có thời gian chat nhiều với các bác, chỉ kịp thả tim thôi. Năm mới chúc phi đội gà bay x n tài khoản. Thật may em chỉ có 2 cổ ROS và PTC đều tím cho phiên giao dịch đầu năm. Theo bác Khoai em có nên nắm giữ hay chốt để lên tàu mới. Em cảm ơn !!!

Chuẩn bác…cứ lươzt t+0…là ok nhất

12 Likes

Nắm chặt…PTC đang lên mạnh…ROS vượt qua ngưỡng nguy hiểm…nhưng ROS nên lướt t+0…để giảm lỗ…

21 Likes

Em cảm ơn bác

12 Likes

Đi rừng là ok nhất

13 Likes

Nhìn cảnh yên bình quá Bác . Em cũng cả năm mới được về quê, chơi cả tuần không muốn lên lại thành phố Bác ơi :sweat_smile:

1 Likes

thời tiết mát mẻ đi thì thích bác ạ. đợt này mưa vs lạnh quá…

1 Likes

Hihi…theo em bà con nhỏ lẻ mình là GÀ BAY…rồi…thì cứ tầu nào đội lái rắc thóc là mổ…mổ nhanh là Bay sang tầu khác cho nó pành bác ạ…

26 Likes

Nay có mã gì chưa bác Khoai và bà con?

Ok

Vâng bác…cứ cuối tuần là em lại đi rừng…hihi…tuần tới em đi săn Mây bác ạ

23 Likes

Chúc bà con gà bay và bác @mrkhoai mạnh khỏe

Đôi khi chờ đợi là ơ hội mua được giá ngon…lại có 10% t+0

26 Likes

Trước e cũng dự định đi sapa lạng sơn săn mây mà dịch bệnh quá đâm ra chưa đi săn mây đc

2 Likes

Em chào bác…chúc bác năm mới mạnh khỏe…bác chuẩn bị va ly nhé…phiên mai CƯỚP TÀU

23 Likes

Em đi Tà sùa bác…huyện bắc yên - sơn la

19 Likes