TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Tuyệt vời :heartpulse::heartpulse::heartpulse::heartpulse:

1 Likes

Vậy là có tàu mới rồi phải k Bác. E hóng pm hai năm rồi kk

Nếu c 8x thì e kém c, cno ko phải tảo hôn đâu c ạ, chắc do c mải đi khách nên lấy ck muộn ấy :rofl:

1 Likes

Em cũng đi Tà Xùa 1 lần nhưng hôm đó không săn được mây vì sương mù bác ạ. Em thấy mn săn được mây đẹp lắm nên rất thích đi lại Tà Xùa

Nóng máy tàu dễ chạy cao tốc lắm!hjc!mong các a ý chạy 50-100 may ra e mới gần bờ một chút!hj

uh! có khi thế thật!

4 Likes

Đơn giản nhưng nó là cả 1 nghệ thuật lên tầu,xuống tàu và đợi tàu mới bác ạ…cứ 3 bước này áp dụng cho các phi vụ cướp tàu là ok nhất

28 Likes

Chờ Bác Khoai cho lên tàu, gỡ lại JVC, e vẫn giữ nguyên JVC, chưa rớt cổ nào

1 Likes

Em xin giá vàng hay giá hơi xanh được không bác Khoai.

1 Likes

Em đang mong hàng mới của bác Khoai để lên tàu ạ. Em chốt hết trước Tết rồi, soạn sẵn vali đợi hiệu lệnh của bác thôi ạ

Chào bác K,chào c tuelinh lớn tuổi, chào cả nhà, cả nhà ngủ ngon, e đi bóp chân cho vk ngủ,mn ngủ sớm lấy sức mai còn lên đồ đi cướp…

1 Likes

Cảm ơn bác, giờ e phải cố tu 3 bước này mới được. Nhiều khi phải bịt mắt, bịt tai laị để ko nghe ko nhìn gì hết, hóng lắm quá lại táy máy hỏng hết ạ…

10h mà nhà bác khoai đông vui

hì bác Khoai ơi bác cho em lên tàu vs ạ :smiley:

Nghe như bác Khoai có đam mê với Trekking vậy, cuối tuần em cũng ra Bắc leo Lảo Thẩn, mong là ko quá lạnh và săn đc mây hihi

Ok bác…có giá ngon là em alo bác ngay

21 Likes

Hôm nay rất may mắn 1 số bà con GÀ BAY nhà ta đã không bắt đáy CEO…DIG

27 Likes

Mai cướp tàu công khai hay là du kích thế hả bác Khoai ơi?

Bác yên tâm…vụ này cứ làm 30% / tuần là ấm…

22 Likes

Vâng ạ

14 Likes